Soma hapa plz | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soma hapa plz

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ibrahim K. Chiki, May 10, 2011.

  1. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mwajiriwa serikalini kwa kama miaka kumi sasa, ningependa kufahamu, nikiagiza gari 4rm japan ama kokote, exemption yangu itanisaidia vp?? msaaada wa haraka jamani wana jamvi.
     
Loading...