Soko la Uyole - Mbeya linaungua moto. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Soko la Uyole - Mbeya linaungua moto.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, Oct 10, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,520
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kuna habari zisizo rasmi kupitia Radio Free Africa ya kwamba soko la Uyole huko Mbeya linaungua saa hizi. Mwenye habari zaidi tunaomba mtujuze.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Tetesi tena wakati umesema umesikia RFA?
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,958
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Duh.. Kama kweli, Mbeya kunani?
     
  4. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,520
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nimesikia lakini hata aliyetoa habari hana chanzo sahihi, hata yeye anategemea habari apewe na watu walio eneo la tukio, amedai habari inaweza kuthibitishwa baadaye. Hivyo kwa sasa ni tetesi.
     
  5. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh hii hali mpaka lini?
     
  6. k

    kapya Senior Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu mlioko maeneo ya tukio tuoeni taarifa,tumepigiwa simu mida hii kutoka mbeya.tuhabarisheni vizuri wana jf mlioko maeneo ya tukio.
     
  7. M

    MAWAZO JUNIOR Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ungetyafuta hizo taarifa kwanza afu ndo uje uweke uzi huu,kichwa cha habari hapo juu kimeonesha una uhakika na tukio kumbe na we mwenyewe unaomba kujuzwa lol! WATANZANIA tuna kazi kubwa kweli kweli!
     
  8. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,699
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ha ha kweli maana jana jana niliota resturant yangu inaungua nikajikuta asubuhi nawapigia watu ha ha!
     
  9. k

    kapya Senior Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu elewa maana ya alert news
     
  10. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 482
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Habari wana JF,

    Kuna habari kwamba soko la Uyole Mbeya lawaka moto usiku huu!! Hizi ni habari za kusikitisha kama kuna ukweli!!
    Kuna nini Mbeya hili ni soko la tatu sasa kuwaka moto hapo hapo mbeya mjini!!

    Nawasilisha, mwenye taarifa atujuze.
     
  11. K

    KITEKSORO Senior Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mbeye? Ni huko Congo?
     
  12. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,407
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    ndio maana hupati LIKES una nyoda na jeuri. alikusudia kusema MBEYA. Miaka 5 kwenye jamiiforum una LIKE moja!!!au unatoka kongo?
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,474
    Likes Received: 9,861
    Trophy Points: 280
    Soko la Uyole mkoani Mbeya linateketea kwa moto, jitahada za kuuzima zinaendelea, chanzo cha moto huo bado hakijajulikana
     
  14. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mawee makatapera yanguuuu!!!
     
  15. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,540
    Likes Received: 4,160
    Trophy Points: 280
    wapii sugu??
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,474
    Likes Received: 9,861
    Trophy Points: 280
    Sugu siku hizi kawa fire brigade?
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yuko bize na vinega.
     
  18. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,336
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Mbeya again?
     
  19. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I really fail to understand whats going on there. Kila siku masoko yanawaka moto Mbeya. Nimeanza kuingiwa na mashaka inawezekana ni hujuma hizi. Wahusika basi mtupe majibu, nini hasa kinasababisha masoko manne..Mwanjelwa, Sido, Uhindini, na sasa Uyole.
     
  20. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,531
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli ukifanyia biashara masoko ya Mbeya inabidi uwe na bima ya moto.
     
Loading...