hizi hoja zote ni dhaifu....watanzania sio wajinga kiasi hiki.......Masoko hujuisha watu wa kaliba mbalimbali.
Namaanisha, wapo wanaojitambua na wasio jitambua
1. wengine wanachukua umeme wajisambazia hovyo hovyo kwenye vyombe vya umeme
2. mama ntilie anala maharage yake kwenye mkaa ili asubuhi akute yameiva
3. wengine wanapigia gesi ila wamesongwa sana hivyo ni rahisi moto kusika
4. Mlundikano wa vitu hivyo moto kidogo, unashindikana kuzimwa na hivyo kuenea
5. Hujuma
Ushauri wangu
1. Kwenye ujenzi wa Masoko; Mama Ntile na wapikaji wote wasio rasmi wawe na jengo lao mkabala na jengo kuu la soko ILI moto ukitokea uwe rahisi kupambana nao.
2. watu wanaouza bidhaa zinazo endana/fanana wakae upande mmoja
3. Soko kuu liwe sehemu ya kuuzia na sio sehemu ya stote (Masoko yawe na store ndogo ndogo ambazo wauzaji wanaweza kukodisha na kuhifadi bidhaa zao.
4. iwe maarufuku kutumia frame ya soko la umma kama store. Frame ni sehemu ya kuuzia bidhaa na sio store
Mengi huchomwa with good intention😋Hivi masoko kuwaka moto chanzo huwa ni nini?
Nimeipenda hiiMasoko hujuisha watu wa kaliba mbalimbali.
Namaanisha, wapo wanaojitambua na wasio jitambua
1. wengine wanachukua umeme wajisambazia hovyo hovyo kwenye vyombo vya umeme hata kwa kutumia nyaya laini kabisa za speaker.
2. Mama ntilie analaza maharage yake kwenye mkaa ili asubuhi akute yameiva
3. wengine wanapikia gesi ila kwenye kauchochoro hivyo ni rahisi moto kushika vitu na kusambaa
4. Mlundikano wa vitu hivyo moto kidogo, unashindikana kuzimwa na hivyo kuenea/kusambaa
5. Hujuma
Ushauri wangu
1. Kwenye ujenzi wa Masoko; Mama Ntile na wapikaji wote vya vyakula wawe na jengo lao mkabala na jengo kuu la soko ILI moto ukitokea uwe rahisi kupambana nao.
2. watu wanaouza bidhaa zinazo endana/fanana wakae upande mmoja
3. Soko kuu liwe sehemu ya kuuzia na sio sehemu ya stote (Masoko yawe na store ndogo ndogo ambazo wauzaji wanaweza kukodisha na kuhifadi bidhaa zao.
4. iwe maarufuku kutumia frame ya soko la umma kama store. Frame ni sehemu ya kuuzia bidhaa na sio store
CCMHivi masoko kuwaka moto chanzo huwa ni nini?
MaCCM wamefanya hujuma tena ili wapate sababu ya kupiga hela. Mungu anawaona nyie wanaizaya.Moto umeibuka katika baadhi ya vibanda vya Soko la Machinga jijini Dodoma muda huu. Zimamoto wamefika na wanaendela na zoezi la kuudhibiti moto huo.
View attachment 3674725
Hivi masoko kuwaka moto chanzo huwa ni nini?
Nyie ndio mnafanya reseach mkiwa na majibuhizi hoja zote ni dhaifu....watanzania sio wajinga kiasi hiki.......
Sio wapuuzi ni watu wenye akili, kapaangilie mashine 3 Iringa palivyokaa vizuri ni kwa sababu palichomwa!kuna wapuuzi wanachoma makusudi....