Soko la ajira kwenye AQUACULTURE SCIENCE likoje?

Soko la ajira kwenye AQUACULTURE SCIENCE likoje?

Teamanaconda

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Posts
602
Reaction score
569
Hii kitu nataka kuisoma pale SUA,naomba mwenye kuijua zaidi na soko lake la ajira hapa Tanzania likoje
 
Kasome animal science ipo idara moja na iyo iyo aqua wanajiriwa wachache sana upande wa degree wanachukua weng diploma!
 
Hii kitu nataka kuisoma pale SUA,naomba mwenye kuijua zaidi na soko lake la ajira hapa Tanzania likoje

Mimi sijasoma hiyo taaluma ya ufugaji samaki lakini nafuga samaki kwa kuelekezwa na vijana waliosoma certificate ya acqureculture pale Mbegani, Bagamoyo. Nina mabwawa yangu kadhaa hapa kijijini na naweza kuwwajiri hata wasomi wa PhD kwa mapato yatokanayo na mradi huu. Sasa kama wewe utakuwa na utaalamu katika kiwango hicho si unaweza kufanya wonders?

Tatizo lenu mkienda shule hamsomi hivyo mnaweza hata kuhitimu lakini hamjui kitu ila kama kweli ukikaa ukasoma vizuri basi naamini utasoma kozi hii na utafanya vizuri sana kama mjasiriamali na wala hutahitaji kuajiriwa
 
Mimi sijasoma hiyo taaluma ya ufugaji samaki lakini nafuga samaki kwa kuelekezwa na vijana waliosoma certificate ya acqureculture pale Mbegani, Bagamoyo. Nina mabwawa yangu kadhaa hapa kijijini na naweza kuwwajiri hata wasomi wa PhD kwa mapato yatokanayo na mradi huu. Sasa kama wewe utakuwa na utaalamu katika kiwango hicho si unaweza kufanya wonders?

Tatizo lenu mkienda shule hamsomi hivyo mnaweza hata kuhitimu lakini hamjui kitu ila kama kweli ukikaa ukasoma vizuri basi naamini utasoma kozi hii na utafanya vizuri sana kama mjasiriamali na wala hutahitaji kuajiriwa
Ok naweza kujiajili tatzo mtaji
 
Cjasema maji nimesema mtaji mkuu[emoji23] [emoji23]
Cjasema maji nimesema mtaji mkuu[emoji23] [emoji23]
Cjasema maji nimesema mtaji mkuu[emoji23] [emoji23]
Cjasema maji nimesema mtaji mkuu[emoji23] [emoji23]
Tatizo ukiambiwa kujiajiri unawaza kuanza na mradi mkubwa sana. Unaweza kusevu sh. 250000/= kila mwaka toka kwenye boom kwa miaka 3, na ukapata mahali pa kuanzia! Mimi kuna dogo anaenda kusoma kozi hii pia. Nimemwandalia 5m kama mtaji wa kuanzia japo nitampa 1m kwanza nione kama yuko serious!
 
Yaani kozi mbili hazina majina makubwa lakini ni dili kubwa sana huku duniani.
1. Bsc in aquaculture
2. Bsc in beekeeping science and technology!
Katika ulimwengu wa kujiajiri, wataalam wa fani hizo hapo siyo wenzako. Wanachohitaji ni kujiamini tu na kuanza. Unaweza kufanya ubia na mwenye pesa lakini hana utalaam. Yeye akatoa pesa na wewe ukatoa utaalamu, na mkamiliki sawa kwa sawa!
Unaweza kukopa benki na mradi ukawa ndiyo dhamana!
 
Back
Top Bottom