Sofa la watu watatu na watu wawili

Sofa la watu watatu na watu wawili

Issuna

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Posts
3,208
Reaction score
7,660
Kama kichwa kinavosema ila kwa bahati mbaya kabisa sina PICHA ya tangazo langu ila kwa mwenye uhitaji kuna masofa Mawili mazuri na Mapyaaa..Narudia tena na Tena sijaweka picha sababu nina uhakika na nikiuzacho lkn pia ni sababu sina smart phone.

Bei : la watatu = 200,000
la wawili = 160,000


Ni masofa haya mapya sio ya kizamani ni Fashion set,najua mtapata wasi wasi kwasababu hamna uhakika na siku zote hamna muuzaji anaepondea kitu chake ila Nahakikisha kwa yeyote ataekuja kuona akakuta ni mabaya,yamechakaa,yamechoka, NAMPA HELA KUANZIA YA BANDO LAKE ALOTUMIA kusoma hili tangazo mpk ya usafiri alotumia kufata kuona Bidhaaa.

Karibuni..Mawasiliano tukutane INBOX.

LOCATION : DAR/MBEZI MWISHO
 
Umeandika maneno mengi sana, tena sana ambayo yote hayo yangemezwa kwa picha MOJA TU, basi! Man, if you're serious, azima simu hata kwa jirani vinginevyo, dah; haya bhana, kuna maparoko humu pamoja na wazee wa makanisa; huenda wao wakakuelewa, but kwa akina sie, it doesn't matter how much you play innoncense, picha kwanza!!!

Hayo mambo kwamba utarejesha sijui bundle yake sijui nini; it's an insult! Muda na wenyewe utaurejesha vipi?! unaonaje basi hiyo pesa uliyotenga kufanya re-fund ukampa mshikaji wa hapo jirani ili akuazime simu japo kwa dakika 5?!
 
Umeandika maneno mengi sana, tena sana ambayo yote hayo yangemezwa kwa picha MOJA TU, basi! Man, if you're serious, azima simu hata kwa jirani vinginevyo, dah; haya bhana, kuna maparoko humu pamoja na wazee wa makanisa; huenda wao wakakuelewa, but kwa akina sie, it doesn't matter how much you play innoncense, picha kwanza!!!

Hayo mambo kwamba utarejesha sijui bundle yake sijui nini; it's an insult! Muda na wenyewe utaurejesha vipi?! unaonaje basi hiyo pesa uliyotenga kufanya re-fund ukampa mshikaji wa hapo jirani ili akuazime simu japo kwa dakika 5?!

Mie ni Paroko, mwambie nalitaka hilo la watu wawili kwa 50,000/=


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom