Otorong'ong'o
Platinum Member
- Aug 17, 2011
- 39,446
- 29,851
Pepsi mwanzi mwisho
Inasikitisha sana watu mnashabikia kabisa kunywa soda. So sad. [emoji20][emoji26]
Cha urohoMirinda nyeusi ya baridiiii[emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39]
K VantMirinda nyeusi ya baridiiii[emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39][emoji39]
Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.Inasikitisha sana watu mnashabikia kabisa kunywa soda. So sad. [emoji20][emoji26]
Na hili ndilo neno la MunguView attachment 1041283
MAJI - Knywaji bora kabisa kwa afya zetu!
Hata sikumbuki, nilishaacha kitamboKwa hiyo mkuu Mara ya mwisho wewe kunywa soda Ni lini?
Khaaaa...Fanta passion na orange
Yaaani hiyo soda ni taaamuuCha uroho
KhaaaaK Vant
unaweza acha kunywa soda ukapata magonjwa mengine...maisha na mwili wa mtu hauna fomula chamuhimu ni kutumia kwa kiasi tu kila kitu
unaweza acha kunywa soda ukapata magonjwa mengine...maisha na mwili wa mtu hauna fomula chamuhimu ni kutumia kwa kiasi tu kila kitu
Mm ni robot eenh nisinywe sodaKhaaaa...
Kumbe unakunywaga soda