Soda gani unaipenda kuliko zote

Soda gani unaipenda kuliko zote

Kwa karne hii watu wanavyojali afya zao hayo mambo ya soda hayana nafasi.Itaharibu level yako ya sukari mwilini.Be careful!

Sent using Jamii Forums mobile app

kiukweli kwenye soda Pepsi ndo yangu
ila hii hii Pepsi ukiichunguza Kama kuna maneno yamefichwa ndani yake, fanya hivi chukua chupa au andika pespi then geuza juu chini itasomake isded .
 
1552128920031.png
 
Nimeacha kunywa soda toka mwaka juzi, ila Pepsi was my favourite, niliweza kunywa hata nne kwa siku. Kwa sasa ni mwendo wa maji tu, 3 to 4 liters a day.
 
mimi nisipo kunywa beer ni maji tu au juice tena fresh hizi soda zina madhara sana
 
Black Mirinda sijui wanaitaka zabibu, but nakunywa mara 2 per month huku nikishushia na maji kama dilution
 
Back
Top Bottom