So stressd...


B

biee

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
332
Likes
65
Points
45
B

biee

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
332 65 45
Niko so upset jaman..yan hadi usingizi sina..i need some one to comfot me right now jaman
 
agristeph

agristeph

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
213
Likes
61
Points
45
agristeph

agristeph

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
213 61 45
Kama una dini msalie/mswalie Mungu wako,zungumza nae..
Huna ndugu?tafuta wa kuzungumza nae!

Post Script:
Social Networks revolution imefanya tujiweke mbali sana na Mungu na ndugu zetu,watu tumetokea kuabudu sana mashine,tunaamini someone online can do better than that relative tunayeishi nae kwenye nyumba moja!
 
B

biee

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
332
Likes
65
Points
45
B

biee

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
332 65 45
Kama una dini msalie/mswalie Mungu wako,zungumza nae..
Huna ndugu?tafuta wa kuzungumza nae!

Post Script:
Social Networks revolution imefanya tujiweke mbali sana na Mungu na ndugu zetu,watu tumetokea kuabudu sana mashine,tunaamini someone online can do better than that relative tunayeishi nae kwenye nyumba moja!
Am just staying alone..Mungu wangu nishamuomba sana n naendelea kumwomba
 
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
6,784
Likes
172
Points
160
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
6,784 172 160
ni nini mbaya?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Pole dia sometimes we feel that way......but It will pass
matatiz is ready to give u a company
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Am just staying alone..Mungu wangu nishamuomba sana n naendelea kumwomba
Kama ushamuonba Mungu , na mastress hayatoki !
Na wewe ni gal , kilichobaki tafuta bwana! Ndo solution .
It will be a last nail on the coffin !
Do u understand ?
 
B

biee

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2013
Messages
332
Likes
65
Points
45
B

biee

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2013
332 65 45
Thanx much wote mnao nesha kuguswa na tatizo langu...
Ma stress na matatizo yasiyo na kichwa wala mguu yasikie tu kwa wenzio...omba sana yasikufike
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,502
Likes
225
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,502 225 160
Thanx much wote mnao nesha kuguswa na tatizo langu...
Ma stress na matatizo yasiyo na kichwa wala mguu yasikie tu kwa wenzio...omba sana yasikufike
This life is too tough... ukitingwa share with someone you trust....
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,109
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,109 280
This life is too tough... ukitingwa share with someone you trust....
tatizo ni huyo wakutrust...mimi nikiona yamekua mazito nafanya kuandika najaza pages and pages then nadelete...
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
tatizo ni huyo wakutrust...mimi nikiona yamekua mazito nafanya kuandika najaza pages and pages then nadelete...


I do the same sometimes

Wakushare nae Hamna,

Sometimes I think everyone is battling their own wars why should I burden them with my problems??

And God is the best of comforters
 

Forum statistics

Threads 1,252,209
Members 482,043
Posts 29,800,539