So sad.....

farkhina

Platinum Member
Mar 14, 2012
14,759
2,000
Picha imenihuzunisha kwa kweli...
 

Attachments

  • 1388254984702.jpg
    File size
    25.5 KB
    Views
    882

Makanyaga

JF-Expert Member
Sep 28, 2007
5,700
2,000
Picha imenihuzunisha kwa kweli...

Huyu anaweza asiwe mtoto, ila ni malaika au Mungu mwenyewe katika umbile la binadamu. Kazi kwao aliowashuhudia wakifanya madude! Unajua kuna watu wengine bila kuanzisha mikesi mikubwa mikubwa na Mungu usingizi hawapati. Kazi kwao
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom