So sad:Sijawahi kusikia au kuona umoja huu.

So sad:Sijawahi kusikia au kuona umoja huu.

Nejad Rocket

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2017
Posts
298
Reaction score
198
Nimeona umoja wa makabila tofauti hapa nchini wanapokuwa sehemu tofauti nje ya walipozakiwa.Mfano umoja wa wasambaa wa Lushoto waishio Zanzibar.

Nije kwenye hoja sasa.Katika tembea yangu yote hapa nchini sijaona umoja wa watu wenye asili ya Asia waishio mkoa Fulani.Tatizo lipo wapi?

Jana nilikuwa Manyara nipo Kwa kazi maalum.Saa sita mchana nilikuwa Hotel flañi ya makuti napata lunch akatokea kijana mmoja mwenye asili ya Kiasia anaonekana Chotara kachanganya na mbongo mweusi.

Akakaa kando nilipomaliza kula akaja nilipo akaniambia bro mi mgeni hapa Mjini nimekuja kutafuta kazi sina kazi waweza nisaidia mawazo.Nikamjibu Mimi pia mgeni labda uliza wenyeji.

Akaondoka kinyonge nikawa nasikitika kuona kijana anapata tabu kutafuta mkate wake lakini pia nikajiuliza hivi hakuna umoja wao ili aende akawaombe mawazo?

Waasia mnaoishi Tanzania msitupe damu zenu wasaidieni waishi kama mnavyoishi nyie maisha mazuri.Chotara wengi sana wanaishi Kwa tabu hapa nchini.

Undeni umoja wenu sehemu tofauti hapa nchini kama wafanyavyo makabila tofauti kila sehemu muweze kusaidiana.Wassalaam.
 
Mh labda kwa vile ana damu ya kiafrica maana kwa ubaguzi wako vizuri
Dada kapeace Mimi ni Mbondei sina damu ya Asia lakini nasikitika sana baadhi ya damu zao zinateseka sana mitaani mpaka najiuliza wamemkosea nini mungu machotara[emoji24] [emoji24]
 
Washenzi saana hawa, nimesoma nao ni wabaguzi hasa.. Hapo ndio nilipokula kiapo cha kuwacha dada zao mpka wakome.
Be careful na angalia usiwape mbegu maana itakutesa mi siwapendagi hata mazoea na ikitokea nikitongozwa nao nyodo zake mpk wanakoma
 
Be careful na angalia usiwape mbegu maana itakutesa mi siwapendagi hata mazoea na ikitokea nikitongozwa nao nyodo zake mpk wanakoma
Kapeace basi tuliza munkari hebu tuwasaidie maji yasiyozoleka
 
Be careful na angalia usiwape mbegu maana itakutesa mi siwapendagi hata mazoea na ikitokea nikitongozwa nao nyodo zake mpk wanakoma
Niko makini zaid ya joh makini mwenyewe..
Ilitokea kama wa3 hivi kwa nyakati tofauti waliniomba tuzae maana wanajua ndoa hiv hivi itakuwa ngumu.
 
Back
Top Bottom