kopites
JF-Expert Member
- Jan 28, 2015
- 9,791
- 12,229
funguka mama usaidike!...Mimi ni mjane abt 55 yrs. Miaka 5 sasa. Nakosa raha nakuwa mpweke nasononeka sana.
Mbaya zaidi sina job wala mradi wowote.
Naombeni msaada/ushauri
funguka mama usaidike!...Mimi ni mjane abt 55 yrs. Miaka 5 sasa. Nakosa raha nakuwa mpweke nasononeka sana.
Mbaya zaidi sina job wala mradi wowote.
Naombeni msaada/ushauri
PoleMimi ni mjane abt 55 yrs. Miaka 5 sasa. Nakosa raha nakuwa mpweke nasononeka sana.
Mbaya zaidi sina job wala mradi wowote.
Naombeni msaada/ushauri