Super Villain
JF-Expert Member
- Jan 2, 2019
- 9,395
- 21,060
Mzee wangu kila text utakuwa unatuma na muamala tu [emoji23]Tatizo hawa binadamu hisia zao huja baada ya kupata uhakika wa kimaisha katika kupata mahitaji yao muhimu
Mzee wangu kila text utakuwa unatuma na muamala tu [emoji23]Tatizo hawa binadamu hisia zao huja baada ya kupata uhakika wa kimaisha katika kupata mahitaji yao muhimu
ha ha ha ha inategemea mkuu,ili aweze kusoma sms yako kwa kujinafasi...inabidi awe na uhakika wa kula anachotaka,kuvaa,na kunukia pia n.k tofauti na hapo..utakuwa unatuma sms inajibiwa baada ya siku kadhaaMzee wangu kila text utakuwa unatuma na muamala tu [emoji23]
Amini nakuambia, hakuna meseji tamu hapa duniani kama ya M-PESAJamani hii slogan na hii mentality ipungue dah sio kila kitu muamala jamani fedha ni muhimu sikatai lakini sio kila kitu umalizwa na fedha fam.