Slaa mbona ana nguvu hivi, duuuh, chadema walifanya utafiti kumbe kweli


O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
Kumbe kweli CHADEMA walifanya utafiti kabla ya kumweka DR Slaa kugomea Urais
maana haya matokeo ya awali yanatisha saaaaaaaaana duuuuh nimeamini, huyu jamaa kiboko, JK aliwaonya Wana CCM mapema kwamba Upinzani wame weka mtu asiye na doa, kumbe JK aliona mapema, aiseeeeee
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,641
Likes
1,918
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,641 1,918 280
kumbe kweli chadema walifanya utafiti kabla ya kumweka dr slaa kugomea urais
maana haya matokeo ya awali yanatisha saaaaaaaaana duuuuh nimeamini, huyu jamaa kiboko, jk aliwaonya wana ccm mapema kwamba upinzani wame weka mtu asiye na doa, kumbe jk aliona mapema, aiseeeeee
huyu jamaa ni msafi kiukweli.......anatia matumaini sana
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
Ni nouma! Jamaa anatisha mbaya. Yaani kama naota vile kumbe it's truely happening!!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Freedom is comming tommorrow!
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,117
Likes
91
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,117 91 145
Nakwambia dr slaaaa ni noma na tuwe makini,cccm wasije chakachuwaaaaa
mapinduziiiii daimaaaaaaa
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,226
Likes
662
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,226 662 280
tuombe mungu tu maaana siku ya kuapishwa kw slaa yaja kama mvua
 
Pelosi

Pelosi

Member
Joined
Jul 22, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
13
Pelosi

Pelosi

Member
Joined Jul 22, 2010
83 0 13
kwanini mtangazaji wa ITV (Reinhard Masako) anasisitiza watu wasifurahi saaaaana... ni kama ana onya kiana kwamba bado ni mapema mno!

kulikoni?!!!
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
Mm natetemeka kisirisiri, mtu asikwambie, Dr Slaa ni Daudi alimpiga Goliath, duuuh, yaani kama ndoto vile, mm bado siamini kidigo labda kesho ndio moyo wangu utatulia jamaa noma, nomaa, anakubalika, JK alijua mapema, na akatahadharisha, nafikiri CCm walipuuzia
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Freeeeeeeeeeeeeeeeeeeeedoooooooooooooooooom in TAnzaniaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,383
Likes
140
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,383 140 160
naiona live tanzania ikizaliwa upya hahaaaaaaaa
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
Kuna mikoa korofi kama lindi, mtwara, tabora na pwani. Kokoto kweli!
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
Ni nguvu ya Mungu inamsaidia ni nini? maana nakosa i don't get answers still, Sheikh Yahya utabiri wake mbona chali? Dr Slaa a new Power of hope, peace, democrasy, change in TZ history, sikutegemea kuona hii in my life haswa TZ niijuayo
 
K

Kashishi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2010
Messages
1,103
Likes
25
Points
145
K

Kashishi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2010
1,103 25 145
Kumbe kweli CHADEMA walifanya utafiti kabla ya kumweka DR Slaa kugomea Urais
maana haya matokeo ya awali yanatisha saaaaaaaaana duuuuh nimeamini, huyu jamaa kiboko, JK aliwaonya Wana CCM mapema kwamba Upinzani wame weka mtu asiye na doa, kumbe JK aliona mapema, aiseeeeee
Tatizo ni Je? JK na CCM yake wako tayari kushindwa na kukabidhi madaraka kwa Mshindi? Kwa bsababu mpaka dakika hii sijaona yeye kuonyesha utayari wa aina yeyote zaidi ya kuzana kulazimisha mambo kupitia vyombo vya dola.
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
501
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 501 280
Yes Freedom is coming Tomorrow!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
Niko na Channel Ten wanatangaza matokeo ya awali ya Moshi mjini. Ni CHADEMA TUUU
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
Hawako tayari kutoka. Mtakumbuka arrogance kutoka kwa wastaafu wa CCM pale Jwangwani kuona watanzania halisi ni VIONGOZI WA CCM na wengine si watanzania halisi.

Lakini kuna nguvu ya umma ambayo kushindana nayo ni vigumu sana. Kuhusu utulivu, mtaona sasa ni nani anavuruga utulivu uliopo. Kura zimepigwa kwa utulivu wa hali ya juu sana. Lets wait and see.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
94
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 94 145
Yes Freedom is coming Tomorrow!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
Niko na Channel Ten wanatangaza matokeo ya awali ya Moshi mjini. Ni CHADEMA TUUU
weraweraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
85
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 85 145
Jamani kwa Rostam na Lowassa vipi tuambieni basi, kuna mtu ana taarifa.
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,370
Likes
17
Points
135
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,370 17 135
Ni nguvu ya Mungu inamsaidia ni nini? maana nakosa i don't get answers still, Sheikh Yahya utabiri wake mbona chali? Dr Slaa a new Power of hope, peace, democrasy, change in TZ history, sikutegemea kuona hii in my life haswa TZ niijuayo
Tutafakari ukweli na undani wa falsafa yote ya... Peoples power!

Hakuna chombo chenye nguvu humu duniani zaidi ya UTU wa MTU, UTU una nguvu kuliko hata AKILI!!!

UTU wa Mtu unaweza kuzuia mabomu yote ..ya nuklia yasilipuke...ni mambo ya maarifa tu!!!

UTU wa Mtu ukiwa proffesionaly activated ndio vitu vyake unaviona hivi..Its so infinetly powerfull!! Nchi imepata wenyewe...!!

Utanzania na UTU.. kitu ni hicho hicho...Kama unajua Uasisi wa Taifa Tz....Utagundua siri ilipo!!

UTU ni ummoja, heshima, usawa, haki, tumaini na upendo.... Na Ndio nembo ya Tifa..nk!

Dr PhD..Slaa ....He knows exctly how to activate it!!

Kiua UTU ni ufisadi tu!!! Kiangamiza UTU ni Ufisadi...!!

Just Blast UFISADI firmly and effectivey and you have the Energy released... Tulianzia mwembe yanga, tukapitia pale richmond bungeni etc....the rest we know!!

JK Nyerere was good in this..aliwekeza kila kitu chake hapo...Kumbuka ...UTU sio function ya time, mater and space...so UTU haupitwi na wakati...is like Nyerere bado yupo...! Na mambo yote ya kiutu wanayosema yamepitwa na wakati...ni uchizi unawasubua tu kusema hivyo!! Muda unakuja vyote vitafufuliwa kama AZIMIO JIPYA!!

Utu ndio the only true instrument ya Kujengea ustawi na maendeleo ya jamii na Taifa kwa ujumla! ...Tulijua maazimio haya kama UTU/Binadamu na Maendeleo..By JK Nyerere!!

Nguvu Ya UTU kwa Taifa la Tz..its domant ..out there..!!!

Baada ya JK Nyerere kuondoka ...wakaitupiliambali...!!! They are Jocking...Kuna vitu havitupiki!!! Sasa wataanza kuamka na kutambua asili ya Utanzania!!! Na watatamka jina hilo kwa heshina na unyenyekevu...Kwani ndio utu na uasili wao!! Na Ufisadi si Utanzania!!

Akitokea Mtu mwenye Utu..akaona nguvu ya Utu ilipokuwa blocked soon...anai-activate na mlipuko utakao tokea hapo...mh!! Ni vugu vugu ambalo ndio kwanza linatokota!!!

UTU wa Tz uliokuwa umeachwa umevia...sasa umepata wenyewe.... wataufufua katika mtizamo mpya..

NA AZIMIO JPYA ... la UTU!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,252,203
Members 482,039
Posts 29,800,246