Slaa Atafanya nini baada ya kuapishwa JK?


Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Tutamkosa bungeni manake amegombea urais na kufanikiwa kuongeza idadi ya wabunge wa chama.

Swali ni je,atakuwa buisy akifanya nini?

1. Kutafuta mabomu na kuwapatia Waheshimiwa Lissu na Mnyika wayalipue bungeni?

2. Atamsaidia aliyetarajiwa kuwa first lady kuendeleza NGO yake?

3. Atarudi church?

4. Atasubiri mbunge aenguliwe na mahakama au afariki (Mungu aepushie mbali) ili agombee?

5. Atarudi kulima vitunguu Karatu?

Tafadhali tujadili ,,, bila matusi!!!.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Tutamkosa bungeni manake amegombea urais na kufanikiwa kuongeza idadi ya wabunge wa chama.

Swali ni je,atakuwa buisy akifanya nini?

1. Kutafuta mabomu na kuwapatia Waheshimiwa Lissu na Mnyika wayalipue bungeni?

2. Atamsaidia aliyetarajiwa kuwa first lady kuendeleza NGO yake?

3. Atarudi church?

4. Atasubiri mbunge aenguliwe na mahakama au afariki (Mungu aepushie mbali) ili agombee?

5. Atarudi kulima vitunguu Karatu?

Tafadhali tujadili ,,, bila matusi!!!.
I cant discuss stupidity...(utanisamehe.,lakini naona hii ni stupidity!)
 
E

elibariki

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
E

elibariki

Member
Joined Nov 2, 2010
11 0 0
Kwanini unauliza kabla final results hazijatolewa?
 
B

Biro

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
331
Likes
105
Points
60
B

Biro

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
331 105 60
Kwani hakuna shughuli zingine zaidi ya siasa? wewe unafanya nini? atajua mwenyewe atafanya nini, nje ya chama hiyo ni mipango yake
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Tutamkosa bungeni manake amegombea urais na kufanikiwa kuongeza idadi ya wabunge wa chama.

Swali ni je,atakuwa buisy akifanya nini?

1. Kutafuta mabomu na kuwapatia Waheshimiwa Lissu na Mnyika wayalipue bungeni?

2. Atamsaidia aliyetarajiwa kuwa first lady kuendeleza NGO yake?

3. Atarudi church?

4. Atasubiri mbunge aenguliwe na mahakama au afariki (Mungu aepushie mbali) ili agombee?

5. Atarudi kulima vitunguu Karatu?

Tafadhali tujadili ,,, bila matusi!!!.
kweli kuna haja ya IQ test kabla ya kuwa member wa forum... wewe unatia huruma na kuchefua

loads of crap in your post
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
Tutamkosa bungeni manake amegombea urais na kufanikiwa kuongeza idadi ya wabunge wa chama.

Swali ni je,atakuwa buisy akifanya nini?

1. Kutafuta mabomu na kuwapatia Waheshimiwa Lissu na Mnyika wayalipue bungeni?

2. Atamsaidia aliyetarajiwa kuwa first lady kuendeleza NGO yake?

3. Atarudi church?

4. Atasubiri mbunge aenguliwe na mahakama au afariki (Mungu aepushie mbali) ili agombee?

5. Atarudi kulima vitunguu Karatu?

Tafadhali tujadili ,,, bila matusi!!!.
Hakuna cha kujadili hapa tutasherehekea, atakuwa anamuoa Kishongo!!!
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
90
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 90 145
Majimbo yenye wapiga kura wengi yameshachukuliwa na CHADEMA,maana yake ni kuwa wapiga kura wa chadema wamemchagua Dr.Slaa (Phd).
Mr,Dakta JeyKey inabidi akubali matokeo ya watanzania wengi.cha msingi aombe apewe uwaziri mkuu,na Dr.Slaa aongoze nchi
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Tutamkosa bungeni manake amegombea urais na kufanikiwa kuongeza idadi ya wabunge wa chama.

Swali ni je,atakuwa buisy akifanya nini?

1. Kutafuta mabomu na kuwapatia Waheshimiwa Lissu na Mnyika wayalipue bungeni?

2. Atamsaidia aliyetarajiwa kuwa first lady kuendeleza NGO yake?

3. Atarudi church?

4. Atasubiri mbunge aenguliwe na mahakama au afariki (Mungu aepushie mbali) ili agombee?

5. Atarudi kulima vitunguu Karatu?

Tafadhali tujadili ,,, bila matusi!!!.
Stupid discussion
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,515
Likes
81
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,515 81 145
Tutamkosa bungeni manake amegombea urais na kufanikiwa kuongeza idadi ya wabunge wa chama.

Swali ni je,atakuwa buisy akifanya nini?

1. Kutafuta mabomu na kuwapatia Waheshimiwa Lissu na Mnyika wayalipue bungeni?

2. Atamsaidia aliyetarajiwa kuwa first lady kuendeleza NGO yake?

3. Atarudi church?

4. Atasubiri mbunge aenguliwe na mahakama au afariki (Mungu aepushie mbali) ili agombee?

5. Atarudi kulima vitunguu Karatu?

Tafadhali tujadili ,,, bila matusi!!!.
..........??????????????? Completely nonsense.....!!!!!!!!!!!!!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,069
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,069 280
Wewe ndio hawa........

 
M

mamtaresi

Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
53
Likes
0
Points
0
M

mamtaresi

Member
Joined Oct 13, 2010
53 0 0
We kwa mtazamo wako ulitaka afanye nini ? Na mbona ni slaa mbona usiulize hao wengine akina lipumba? Wewe unadhani phd yake ni ya kupewa nini ? Mambo yako mengi ya kufanya hasa ukizingatia yeye ni raisi wa chama cha chadema atakuwa na mambo mengi sana ya kukiweka chama chake kikae sawa na ukijiandaa kwa 2015 . Au wewe kama unadhani hana cha kufanya mwajiri basi akusaidie hata ushauri kwa ofisi yako.
 
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2008
Messages
432
Likes
30
Points
45
K

Kifuna

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2008
432 30 45
Tutamkosa bungeni manake amegombea urais na kufanikiwa kuongeza idadi ya wabunge wa chama.

Swali ni je,atakuwa buisy akifanya nini?

1. Kutafuta mabomu na kuwapatia Waheshimiwa Lissu na Mnyika wayalipue bungeni?

2. Atamsaidia aliyetarajiwa kuwa first lady kuendeleza NGO yake?

3. Atarudi church?

4. Atasubiri mbunge aenguliwe na mahakama au afariki (Mungu aepushie mbali) ili agombee?

5. Atarudi kulima vitunguu Karatu?

Tafadhali tujadili ,,, bila matusi!!!.
Hebu acha uchuro! Kwani matokeo umeshayajua? Waliokutuma kawaambie kuwa Dr. Slaa(pHD) ni katibu mkuu wa CHADEMA. nafasi ambayo hajaiacha bado.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
tutamkosa bungeni manake amegombea urais na kufanikiwa kuongeza idadi ya wabunge wa chama.

Swali ni je,atakuwa buisy akifanya nini?

1. Kutafuta mabomu na kuwapatia waheshimiwa lissu na mnyika wayalipue bungeni?

2. Atamsaidia aliyetarajiwa kuwa first lady kuendeleza ngo yake?

3. Atarudi church?

4. Atasubiri mbunge aenguliwe na mahakama au afariki (mungu aepushie mbali) ili agombee?

5. Atarudi kulima vitunguu karatu?

Tafadhali tujadili ,,, bila matusi!!!.
dr slaa atakuwa busy kuratibu madiwani na wabunge wa ccm kama katibu mkuu wa chadema ili wananchi waliomua kufanya mabadiliko kwa kuiamini chadema na kuipatia kura wasije kujutia kura zao na wananchi wengi aidi waweze kushawishika kuipigia kura chadema. Lakini pia kuna kazi kubwa ya kuratibu zoezi la mabadiliko ya katiba ya jamhuri ya muungano wa tanzania, kudai tume huru ya uchaguzi n.k.

chadema ni tofauti na ccm isiyo wajali wapiga kura wake. Chadema inatoa kipaumbele kwa uwajibikaji kwa watu waliokichagua hivyo shughuli ya kutekeleza azma ya wapiga kura hao ni nyingi na zitamtosha dr slaa.
 
P

papaa elly

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
7
Likes
0
Points
3
P

papaa elly

Member
Joined Nov 2, 2010
7 0 3
kwanini umecreate a lot of options, wakati results bado? anyway atafanya mapambano zaidi kama kawaida yake against cccccccm, mind that he is general secretary wa chama

ata ivo atawakochi vjana wake lisu na mnyika.....kwanini hukumtaja ZITO ata ivo au ndo keshanywea siku izi?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Utterly disgusting and crap
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
tutamkosa bungeni manake amegombea urais na kufanikiwa kuongeza idadi ya wabunge wa chama.

Swali ni je,atakuwa buisy akifanya nini?

1. Kutafuta mabomu na kuwapatia waheshimiwa lissu na mnyika wayalipue bungeni?

2. Atamsaidia aliyetarajiwa kuwa first lady kuendeleza ngo yake?

3. Atarudi church?

4. Atasubiri mbunge aenguliwe na mahakama au afariki (mungu aepushie mbali) ili agombee?

5. Atarudi kulima vitunguu karatu?

Tafadhali tujadili ,,, bila matusi!!!.
nenda kamuulize dr slaa atakujibu.
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,492
Likes
285
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,492 285 180
We unafikiri Dr Slaa ni poyoyo kama huyu mgombea wako?? We jiulize akishindwa uraisi ataenda wapi? Kulima viazi Msoga?
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
650
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 650 280
Maadamu Dr Slaa atakuwa na muda wa kutosha, angalia sana Dada yako na Mkeo wasije wakampenda mume wa watu.
 
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2008
Messages
1,284
Likes
62
Points
145
Ng'azagala

Ng'azagala

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2008
1,284 62 145
Tutamkosa bungeni manake amegombea urais na kufanikiwa kuongeza idadi ya wabunge wa chama.

Swali ni je,atakuwa buisy akifanya nini?

1. Kutafuta mabomu na kuwapatia Waheshimiwa Lissu na Mnyika wayalipue bungeni?

2. Atamsaidia aliyetarajiwa kuwa first lady kuendeleza NGO yake?

3. Atarudi church?

4. Atasubiri mbunge aenguliwe na mahakama au afariki (Mungu aepushie mbali) ili agombee?

5. Atarudi kulima vitunguu Karatu?

Tafadhali tujadili ,,, bila matusi!!!.
vijiweni kuna vijimambo tehetehe
tusubili mambo yaishe
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,214
Likes
4,557
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,214 4,557 280
Stupid Idiot:A S angry::A S angry:
 

Forum statistics

Threads 1,251,560
Members 481,767
Posts 29,776,080