SLAA amuige PROF. wa UCHUMI LIPUMBA

SLAA amuige PROF. wa UCHUMI LIPUMBA

charityboy

Senior Member
Joined
Nov 11, 2010
Posts
138
Reaction score
4
Kukosa URAIS kwa SLAA isiwe sababu ya kuharibu nchi. Yeye ni sehemu ndogo sana ya nchi hii. Amuige mkongwe Prof Lipumba jinsi alivyo mstaarabu.
 
Kukosa URAIS kwa SLAA isiwe sababu ya kuharibu nchi. Yeye ni sehemu ndogo sana ya nchi hii. Amuige mkongwe Prof Lipumba jinsi alivyo mstaarabu.

Kwani Dr. Slaa kaharibu nchi kivipi? fafanua kwa niaba ya wana JF
 
Duh, ni kweli kila mtu ana uhuru wa kuongea,


lakini hizi nyingine ni pumba zilizopitiliza,


dk wa ukweli ameonesha ustaarabu wa hali ya juu,


kwani pamoja na uchakachuaji, lakini hakufanya lolote


zaidi ya kuanzisha mchakato wa kudai katiba mpya.
 
Hivi wewe unafikiri Lipumba kweli anakuwa serious anavyogombea uraisi? Hakuna cha kuiga pale, sasa hivi tunahitaji watu wenye uchungu na nchi yao na wenye kusimamia iliyo haki. Lipumba anagombea kama fashion tu, anaongea vitu ambavyo havipimiki, unquantifiable na unachievable. Tunahitaji wetu wenye machungu na wananchi wa taifa hili masikini na walio waadilifu, wasio-ogopa mafisadi, wenye uwezo wa kufanya maamuzi magumu kwa wakati sahihi.
 
Hii nayo ni ajabu. Dr Slaa amefanya nini tangu uchaguzi umalizike, ama Charityboy una maana ya madai ya katiba mpya? Kwa taarifa yako Dr Slaa amekuwa mstaarabu sana, kama angedai kushinda (kama ukweli ulivyo) na kuwahimza wote walimpigia kura kumkataa JK nchi ingekalika hii? Mimi binafsi ninampongeza Dr Slaa kwa umahili wake wa kuhakikisha kuwa amani inadumishwa. Na alisema kabisa hawezi kwenda Ikulu huku damu za watu zikimwagika, sasa unataka ustaarabu gani zaidi ya huu. Ama unataka ustaarabu wa Prof. Lipumba uliosababisha mamia kama si maelfu ya watu kufariki kule Pemba?

Kuwa makini
 
Kukosa URAIS kwa SLAA isiwe sababu ya kuharibu nchi. Yeye ni sehemu ndogo sana ya nchi hii. Amuige mkongwe Prof Lipumba jinsi alivyo mstaarabu.


U r just a BOY, probably Houseboy, so this is what u r brain sees, & that is u r max thinking, how can u compare Dr. Slaa with Lipumba? Lipumba is CCM B period, tulishasema mjinga akiongea maneno machache utajua let him talk, unahitaji kujifunza
 
Kukosa URAIS kwa SLAA isiwe sababu ya kuharibu nchi. Yeye ni sehemu ndogo sana ya nchi hii. Amuige mkongwe Prof Lipumba jinsi alivyo mstaarabu.

CharityBoy Ukikuwa ukawa Mwanamme utaacha kuongea Pumba ila kwa sababu bado u Mvulana nakusamehe
 
Nimegundua leo kuwa hata Augustino ramadhan ali-support idea ya katiba mpya kwa kuwa anastaafu. Huu si uzalendo. Ndio maana bora mhe. KIKWETE afanye kazi zake aachane na agenda pandikizi ya katiba mpya.
 
Kukosa URAIS kwa SLAA isiwe sababu ya kuharibu nchi. Yeye ni sehemu ndogo sana ya nchi hii. Amuige mkongwe Prof Lipumba jinsi alivyo mstaarabu.

I smell malaria sugu. It is very possible that he is same guy in desguise. Amuige Lipumba kufanya nini, kama akimuiga basi ina maana gani ya yeye kuwa mwanasiasa, kama anataka kumuiga basi ni afadhari atuachie huyu huyu Prof tuliyenaye sasa. Hatutaki Lipumba wawili, mmoja tu anatosha?

Lakini maoni yako yanaheshimiwa.

Maoni yangu ni kuwa JK awe JK peke yake asije mwingine akaanza kumuiga.

Kipepe awe kipepe tu, hatauna haja ya wawili. Mkapa awe huyi huyo mmoja tu, JK akimaliza muda wake hana sababu ya kumiga Mkapa, aendelee kuwa mwenyewe.

Pimbi awe Pimbi tu, Tanzania iwe na diversity isiwe na copy za watu. Itatia kinyaa.
 
Nimegundua leo kuwa hata Augustino ramadhan ali-support idea ya katiba mpya kwa kuwa anastaafu. Huu si uzalendo. Ndio maana bora mhe. KIKWETE afanye kazi zake aachane na agenda pandikizi ya katiba mpya.

Katiba ajenda pandikizi? ameipandikiza nani? Slaa? unajua kuwa kulikuwa na whitepaper na yalikusanywa maoni ya watanzania? unadhani ni idea mpya?
 
Nimegundua leo kuwa hata Augustino ramadhan ali-support idea ya katiba mpya kwa kuwa anastaafu. Huu si uzalendo. Ndio maana bora mhe. KIKWETE afanye kazi zake aachane na agenda pandikizi ya katiba mpya.

Young boy you are contradicting the agenda that you have just posted, nakushauri kakojoe Ulale Ukue
 
Katiba ajenda pandikizi? ameipandikiza nani? Slaa? unajua kuwa kulikuwa na whitepaper na yalikusanywa maoni ya watanzania? unadhani ni idea mpya?

Mkuu unazidi Kumchanganya huyu Bwana Mdogo kabisa, he/she is just a teenager anayehitaji kujifunza mambo taratibu
 
watu wenye aina ya mitizamo kama ya huyu dogo "charityboy" ndiyo haohao wakiulizwa kwa nini TZ ni masikini hawajui. hivyo msameheni bure tu huyu dogo, huku mkiendelea kumfundisha polepole..
 
Prof wa ukweli hafanani na udaktari wa heshima

hili ni genge linaloongozwa na DSM...... nia yao ni martyrdom.... hakuna unachohoji au kujadili mada bali wataka kuharibu JF for the sake of you being a coward or rather an infidel
 
Hivi watanzania wanaweza kumkumbuka Lipumba kwa kitu gani hadi awe mfano wa kuigwa?Dr Slaa ni mzalendo ambaye mchamgo wake katika vita ya ufisadi utakumbukwa daima, na ndiyo maana alichaguliwa na watanzania wa dini zote kwa 64% ya kura zilizopigwa hadi ikabidi JK kwa mwavuli wa katiba inayoruhusu wizi wa kura za urais,akaamua yeye na genge lake kuchakachua kura na kisha kutangazwa na NEC kuwa ndiye rais japokuwa alishindwa vibaya.
 
Nimegundua leo kuwa hata Augustino ramadhan ali-support idea ya katiba mpya kwa kuwa anastaafu. Huu si uzalendo. Ndio maana bora mhe. KIKWETE afanye kazi zake aachane na agenda pandikizi ya katiba mpya.

Saa ya kulala watoto kalale
 
Yule mtu kaja tena na jina lingine! kabadili tena jina!?:dizzy::suspicious:
 
Back
Top Bottom