Slaa ameshinda kwa 48%, JK 26%, Lipumba 15% On level field (2010)

  • Thread starter Malunde-Malundi
  • Start date

M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Wajumbe;

JK ameshatangazwa kuwa rais wa Tanzania baada ya matokeo kuchakachuliwa; ila nina hesabu kidogo; Amechaguliwa kwa 26% ya kura zore 20Mili zilizositahili, na assume yeye ndiye ametumia maxumum resources hadi uchakachuaji hatari na kupakana matope wenzanke; so asilimia 74 inabaki kwa wapinzani

assume 10% watakuwa na shughuli hivyo kutopiga kura kama watu wamehamasishwa na serikali inayowapenda; na wapinzani wakubwa yaani CUF na Chadema wakagawana hizi 64% kwa uwiano; itakuwa hivi

26 (ya slaa)+8 (ya Lipumba)=34

Uwiano wao

Slaa Amepata=>(26/34)*64%==>48%
Lipumba amepata==>(8/34)*64%==>15%

Matokeo halali mwaka huu

Dr Slaa==>48%
JK ==>26 (fixed value)
Lipumba==>15%

So Slaa anabaki moyoni kama Rais wangu wa kweli 2010-2015; sijui kwa nini nilipew kura kwa mtu ambaye serikali yake haina rais wangu. Sijui kama hapa nimeeleweka, lakini mnaweza kuboresha zaidi
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Ebu bioresha, hesabu zako ngumu sana... inaonekana kana kwamba umelazimisha njia ili itoe jibu unalolitaka
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Nimeachwaaaaaaaaaaa
 
S

SAMMATA

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
S

SAMMATA

Member
Joined Nov 4, 2010
17 0 0
Weeeeeeeeeeeeeee acha wehu hesabu gani hizo za kijinga
 
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
1,260
Likes
5
Points
135
PayGod

PayGod

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
1,260 5 135
Mi sijui hesabu, kama mkwere
 
M

MpitaNjia

Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
47
Likes
0
Points
0
M

MpitaNjia

Member
Joined Nov 6, 2007
47 0 0
Wajumbe;

JK ameshatangazwa kuwa rais wa Tanzania baada ya matokeo kuchakachuliwa; ila nina hesabu kidogo; Amechaguliwa kwa 26% ya kura zore 20Mili zilizositahili, na assume yeye ndiye ametumia maxumum resources hadi uchakachuaji hatari na kupakana matope wenzanke; so asilimia 74 inabaki kwa wapinzani

assume 10% watakuwa na shughuli hivyo kutopiga kura kama watu wamehamasishwa na serikali inayowapenda; na wapinzani wakubwa yaani CUF na Chadema wakagawana hizi 64% kwa uwiano; itakuwa hivi

26 (ya slaa)+8 (ya Lipumba)=34

Uwiano wao

Slaa Amepata=>(26/34)*64%==>48%
Lipumba amepata==>(8/34)*64%==>15%

Matokeo halali mwaka huu

Dr Slaa==>48%
JK ==>26 (fixed value)
Lipumba==>15%

So Slaa anabaki moyoni kama Rais wangu wa kweli 2010-2015; sijui kwa nini nilipew kura kwa mtu ambaye serikali yake haina rais wangu. Sijui kama hapa nimeeleweka, lakini mnaweza kuboresha zaidi
Kwa hesabu jinsi zilivyo, UCHAGUZI HAUPO KAMA ALIVYOSEMA SHEIKH YAHYA HUSSEIN...... Mnajimu mashuhuri wa CCM
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
mmh yanii hizi hesabu sijui ni za intergration? mabano?kutoa? kujumrisha? au ni za upe? duh nimetoka kapa kabisa
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
ur exactly right, hizi hesabu ndogo za ratios ( sehemu) nashangaa wengi hawaelewi, ohh my Godness, ratios in percentage very simple maths watu chali, doooh i know ndio maana tumeibiwa kura watu hawajui,
labda niweke hivi iwe simple
Dr Slaa 26% + Pumba 8% ( bcoz huyu ni ccm b) = 34% ,,,,,, sasa 26% ya wapiga kura ndio walipiga after uchakachuaji, hii inamaana 74% ya wale Mil 20 hawakupiga kura, but ondoa 10% ambao labda hawajapiga kura kwsbb mbalimbali = 64% X wale 20mil =12.8mil hivyo basi kwa mgawo wa DR Slaa & Lipumba kwa watu ambao hawakupiga kura ambao tunaamini CCM wameiba ni
26/34 X 12.8mil = 9.8 Mil kwa Dr Slaa = 48% ya wale Mil 20 au 26/34 x 64% = 48% ya wale 20mil
8/34 X 12.8 mil = 3.0 mil kwa Lipumba = 15 % ya wale Mil 20 au 8/34 x 64% = 15% ya wale 20 Mil

na kumbuka we subtracted 10% kwa kuweka maheasbu sawa, RAIS WANGU DR SLAA sijui kitu, sielewi chochote loud & Clear
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
Weeeeeeeeeeeeeee acha wehu hesabu gani hizo za kijinga
mbona huyu hapewi BAN..name calling au!! wengine wakitangaza VITA ni VITA muraaa mnawapiga BAN..JF bana
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Kwa hesabu jinsi zilivyo, UCHAGUZI HAUPO KAMA ALIVYOSEMA SHEIKH YAHYA HUSSEIN...... Mnajimu mashuhuri wa CCM
Watu wanasema Shehe Yahya Muongo lakini mimi naona alikuwa sahihi. Hapakuwepo uchaguzi bali kiini macho
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Obama good kama tuko darasa moja tunashindania namba moja ktk hesabu. Watu wa sociology hawajui. Mimi rais wangu ni Dr Slaa natafakari jinsi ya kulipa kodi kupitia serikali ya wananchi inayoongozwa na Chadema ameshinda kwa kura nyingi zaidi. Wasiojua hesabu wasibeze watu elewa au uliza.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,581
Likes
3,132
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,581 3,132 280


magazijuto
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
Obama good kama tuko darasa moja tunashindania namba moja ktk hesabu. Watu wa sociology hawajui. Mimi rais wangu ni Dr Slaa natafakari jinsi ya kulipa kodi kupitia serikali ya wananchi inayoongozwa na Chadema ameshinda kwa kura nyingi zaidi. Wasiojua hesabu wasibeze watu elewa au uliza.
Yah Mkuu i wonder jinsi wakwere wengi humu, maana rais wangu na wako Dr Slaa tunajua mahesabu, hata mm sitaki kuongozwa na mkwere he doesn't even know addition? addition...? kweli huyu mkwere kakwereka ndio maana wanaiba kama shuleni wasiojua somo kazi yao ni kuiba mitihani, au kuibia wale wanaojua somo, so mkwere katuibia kura kwa sbb hata simple maths hajui, addition, subtraction..? hii ni magazijuto so simple, je logarithms, calculus & analysis, logic, Probability & Combinations, algebra, geometry & topology, etc yaani sitaki kulipa kodi yangu kwa mtu asiye jua kutoa na kujumlisha, period, ndio maana anahidi vitu asiye jua, upupu, hewa promises, he is out of touch, nasema si Rais wangu, ni haki yetu kusema hili, hadi kieleweke
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
unaendelea kuandika pumba tuuu!!!!!
 
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
548
Likes
8
Points
0
Mhafidhina

Mhafidhina

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2008
548 8 0
Hesabu ni tatizo la kitaifa, kuanzia Rais hadi wafuasi wake...! Yeye kapata 61% anaona ameshinda....!
 
jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
216
Likes
33
Points
45
jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
216 33 45
Malunde wala wasikusumbue hesabu iko wazi. Ni kweli namba zinawaliza wengi ndo maana hata wachakachuaji wamejikuta wanaleta vitu havionai kila mara. Msioelewa fanyeni juhudi msaidiwe mitaani maana kwa mwendo huu mafisadi wataendelea kuchekelea.
 
jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
216
Likes
33
Points
45
jambotemuv

jambotemuv

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
216 33 45
Rahisi chakachuzi kutangazwa mshindi kwa 5% ya wapiga kura yasema kweli moja. Ulinzi wa wananchi ulifanya ngumu kuongeza masanduku ya Tunduma. Njia ilobaki ikawa kufuta kura za Slaa mpak ziwe chini ya mkwere. Kama pamoja na wizi ndo zimefikia 5% haishangazi kwanini watanzania wengi wameshndwa kuyakubali machakachuzi haya. Kuna siku watajikuta wanabwatukiana mbele za watu. We nini kwanza nisingechakachua ungekuwa rahisi leo? etc tusubiri siyo mbali.
 

Forum statistics

Threads 1,236,288
Members 475,050
Posts 29,253,023