Sky Park Singapore


Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,007
Likes
22,627
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,007 22,627 280
Duh...sijui pale TANDALE haya majengo yatakuja lini???
 
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2010
Messages
744
Likes
59
Points
45
M

mzawahalisi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2010
744 59 45
huu ndio uchawi wa weupe. ila disaster nzikitokea maafa yake simchezo.
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
38
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 38 0
Ngoja nifanye mishe nika prove mwenyewe huko Singapore
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Kazi ipo na sisi tunayo waweke miti tu pale PPF na PSPF maana yako close na beach!safari bado ndefu sana
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Huku kwetu atajenga Manji, tusubiri
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Kazi ipo na sisi tunayo waweke miti tu pale PPF na PSPF maana yako close na beach!safari bado ndefu sana
Hapana ni matter ya kuja rais mwenye ezalendo na sio wa kumtafutia mwanaye biashara za kufanya. Kwani hilo ni hela ngapi ambazo tanzania haina!
 
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
2,908
Likes
264
Points
180
WA-UKENYENGE

WA-UKENYENGE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
2,908 264 180
Vipaumbele!! kama vipaumbele vyeti ni kuendelea kuwa soko la bidhaa chakavu kutoka nchi kama hizo unategemea nini? Kama vipaumbele vyetu ni kuwaona wezi kama wapiganaji unategemea nini? Kama vipaumbele vyetu ni kuwanyanyasa walimu, watu wanaosaidia kuondoa ujinga vichwani mwa watoto wetu unategemea nini? Kama vipaumbele vyetu ni kuomba omba kila kukicha unategemea nini? Kama vipaumbele vyetu ni kuzungumzia udini, ukabila na ukanda unategemea nini? Kama vipaumbele vyetu ni umimi na kila aina ya utendaji mbovu bila kuangalia hapo baadae watoto wetu wataishi vipi, unategemea nini?
Vipaumbele vya maana havieleweki kwetu, ni kama tumeshindwa kutumia karama tulizonazo kwa kukosa viongozi wabunifu.
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
243
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 243 160
cedrickngowi

cedrickngowi

Senior Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
148
Likes
0
Points
0
cedrickngowi

cedrickngowi

Senior Member
Joined Jun 9, 2012
148 0 0
Mkuu kapaona hapa?Mtumie hii najua angependa kufika.
 

Forum statistics

Threads 1,238,731
Members 476,123
Posts 29,328,131