skinny VS Fatty

skinny VS Fatty

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,937
Reaction score
38,254
Hapo zamani hasa katika desturi na mitazamo ya mila za kiafrika, mwanamke aliyeolewa akiwa mnene alipongezwa kwa kupata mume tajiri na pia kama hajaolewa wanaume walimpapatikia kwa kuwa ana dalili ya afya njema.
Katika kizazi cha leo meza zimegeuzwa na kumezuka mabishano ya nani zaidi katika ya mwanamke mnene au mwembamba (skinny VS Fatty).
Pia kumekuwa na juhudi za wanawake kupunguza unene tofauti na zamani.

Sipendi kufahamu kile unawaza au kufikiri bali napenda kujua uhalisi wa uzoefu wako je, mwanamke mnene na mwembamba nani zaidi?

​
 
Back
Top Bottom