Sakayo
JF-Expert Member
- Sep 10, 2015
- 56,366
- 161,495
TehJaribu hata nusu baby!
Asante
TehJaribu hata nusu baby!
Ndo hivyo. Namtaka yeye tu.. Ukisikia kupenda usipopendwa ndo hukuHakyanan ingekuwa Mhe fasta ningekuPM, bahati kama hizi muda kama huu hazina competition
Pole mwaya... Ila usikate tamaa hilo ni pozi tuuNdo hivyo. Namtaka yeye tu.. Ukisikia kupenda usipopendwa ndo huku
Ongeza mahaba, lazima alainike. Zitafute zilikofichwaNdo hivyo. Namtaka yeye tu.. Ukisikia kupenda usipopendwa ndo huku
[emoji134] [emoji134] [emoji120] [emoji124]Au nikukumbatie nikulishe
Asante mwaya, sio pozi hilo yuko serious sana huyu mjamaa. Am so disappointed![emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]Pole mwaya... Ila usikate tamaa hilo ni pozi tuu
Ningekuwa namuona face to face asingechomoa, tatizo ni picha ya kufikirika aliyonayo juu yangu!Ongeza mahaba, lazima alainike. Zitafute zilikofichwa
JamaniAsante mwaya, sio pozi hilo yuko serious sana huyu mjamaa. Am so disappointed![emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
Asante, na hili ndo tatizo kubwa!Pole kwa nyege [emoji12] [emoji12]
Si unaona amenikimbia?Jamani
Ngoja nimuombee apunguze userious kidogooo!!!!
Amesinzia tuu my dear, usikate tamaa haraka !!!!Si unaona amenikimbia?
Unaonekana uko hot, msela nae hashtuki dahNingekuwa namuona face to face asingechomoa, tatizo ni picha ya kufikirika aliyonayo juu yangu!
Heee kwani hupendi tena skinny girls? Mimi ni type ya Asha BokoHiyo fursa nipe Mimi until you apologize
Asante kwa kunifariji.Amesinzia tuu my dear, usikate tamaa haraka !!!!