I told u mydear..no strings attached, i only want one game! After that we forget everything.Hehehehehe
Sitokuwa nalala vzr known someone is putin his hands all over u
N wot happened wen i wnt some more?!I told u mydear..no strings attached, i only want one game! After that we forget everything.
Bora upite mpendwa..Napita tu mie jamani!!!!
You will get some more if u like!N wot happened wen i wnt some more?!
[emoji765] [emoji742] kaYO, kuja bande hii umalise mcheso. Weka ile sehemu yako ya huko ukigeuka, ile opposite ya front, nataka hii mtu ione ile kitu mimi napendaga kufaidi, afu yenyewe itakuja simulia hapa!Napita tu mie jamani!!!!
[emoji124] [emoji124]You will get some more if u like!
We braza, hii siyo ugonjwa. Ni vile roho yangu inasuuzika!Pole sana kwa huo ugonjwa
HayaBora upite mpendwa..
[emoji134] [emoji134] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124][emoji765] [emoji742] kaYO, kuja bande hii umalise mcheso. Weka ile sehemu yako ya huko ukigeuka, ile opposite ya front, nataka hii mtu ione ile kitu mimi napendaga kufaidi, afu yenyewe itakuja simulia hapa!
Aiseh neema hiiAnanitesa sana huyu mwanaume, ipo siku tu nitambaka!
HanitakiiAiseh neema hii
Hiyo baby veeepeLol!usipite njoo nikupatie juice unataka aina gani baby
Nimeshiba mieKuna mhogo hapa mkubwa utajaribisha kula na chai au juice?
Hakyanan ingekuwa Mie fasta ningekuPM, bahati kama hizi muda kama huu hazina competitionHanitakii