There is something so special about skinny girls,wako so sweety hata wakilalamika kimahaba halafu umemshika kifuani unammaliza kabisa acha sita kwa sita anagusika kila angleDuh we uko tofaut wabongo weng wanapenda wanawake waliojazia jazia
Ushawahi kuona skinny ana tako la kishikaji?Mwembamba kiasi mrefu rangi maji ya kunde, huwa nikiwaona wanawake wa namna hiyo huwa napagawa[emoji7][emoji7][emoji7][emoji119][emoji119], wowowowow fahari ya macho[emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41][emoji41]
Wowow la nini kitu kama hichoUmeweka kwamba hana wowowo,mzigo wake sasa acha tu?!
Mkulima huchagui jembe,ukikutana na jembe butu unapoteza mguvu zakoMie mkulima sijawahi kuchagua jembe.. al muhim mtoto awe na sura maridadi tu, sura nzuri plus usafi na awe class fulani hivi.. basi siangalii cha skinny, tukunyema, miss bantu, sijui mbibi, kasoro akiwa mdogo tu kwangu ndio huwa sina hisia kabisa za kushindanisha kikojoleo chake na changu..
Nishawaona aisee mwanamke mwembamba mzuri sana but kwangu asiwe mwembamba sanaUshawahi kuona skinny ana tako la kishikaji?
Yaanii hahahahahMatukunyema tutaisoma namba
Ni mwendo wa mazoez sasa ama zetu ama zaoYaanii hahahahah
Aaah bibi weee kuna wakulima wazuri hawachagui majembe,tufanye mazoezi kwa afya tuu,au siyo shosti...!?[emoji6]Ni mwendo wa mazoez sasa ama zetu ama zao
Afadhali..maana huu uzi umeninyong'onyeza sanaWengine tunapenda mabwanyenye
Afadhali..maana huu uzi umeninyong'onyeza sana