OK, let's agree to disagree!Sidhani
Duh basi nimekosa bahat kwakoSure,serious!
Ugonjwa wangu matukunyema kiasiMatukunyema tutaisoma namba
Poleni,Matukunyema tutaisoma namba
Wacha kuulizia wake za watu wewe.Ni skinny?
Serious napenda sana wasichana wembamba,Mi wowowo siyo kitu,skinny girls hata sita kwa sita dah naona nimegusa penyewe,kiuno kadogo,wowowo kadogo ya kishikaji hata akibinua unaenjoy,kifua kadogo ,kwanza ukimkamata unaona anaenea kifuani unasema hapa nimekamata umbile la kike.
Big up skinny girls!
Kizuri lazima kilindwe yakhee, unaweza kutaka kuokota kama embe ukachanwa kwa wembe.Mbona unawalinda hivo