saigilomagema
JF-Expert Member
- Jun 5, 2015
- 5,677
- 7,811
Utangulie we mbwa kokoWaloifikisha CCM hapo.
1-Kikwete, huyu akikata Moto tu CCM inapona .
2-Samia
3-Masilahi Binafsi.
Utangulie we mbwa kokoWaloifikisha CCM hapo.
1-Kikwete, huyu akikata Moto tu CCM inapona .
2-Samia
3-Masilahi Binafsi.
We msukule nani anakujua CCM, utabweka tu km mbwa kokoKikwete ni saratani ndani ya CCM.
Usiache kunitagCCM wengi mnaijua juu juu nakumbuka Mwaka 2005
Nilikiwa kwenye gari la kampeni la Jakaya Kikwete
Tukatumiwa mesej kwamba mgombea wenu asitoe kichwa nje ya gari kusalimia watu maana tutammwaga ubongo dah
Nakumbuka sana tukajawa na hofu vituo Kama 7 hatukusimama
Mengine ntaeleza Kesho
Mbwa koko mamako aliyebeba mimba yako kwa kuliwa mtungo kwenye mkesha wa mwenge ndiyo maana huna adabu.We msukule nani anakujua CCM, utabweka tu km mbwa koko
Hatumtaki kahaba wenu !We msukule nani anakujua CCM, utabweka tu km mbwa koko
Uhuni una mwisho, huwezi kuwa na umri wa miaka 60 na ushee afu unaendeleza uhuni.Kwa sasa, CCM inapitia wakati mgumu kiuongozi, pengine kuliko wakati wowote ule wa uhai wake.
CCM ilijigeuza kutoka chama cha ukombozi na kuwa chama cha kuleta maendeleo na ustawi kwa wananchi wa Tanzania katka nyanja zote.
CCM ni chama kinachoongozwa na watu, watu ambao kila mmoja ana mawazo yake, matamanio yake na ndoto zake.
CCM imetoka mbali kiuongozi, toka maono ya Mwalimu, liberalism ya Mwinyi, practicality ya Mkapa na Kikwete, na uthubutu wa Magufuli.
Sasa tunaye mama Samia.
Ni kipindi hiki cha mama, kisiasa kimekuwa kigumu, ingawaje kiuchumi hali si mbaya sana.
Bahati mbaya kuna siasa za makundi na ubinafsi katika kushika uongozi wa juu wa CCM, siasa zilizo asisiwa kipindi cha Kikwete.
Athari zake zile hazikuwa nzuri, lakini athari zake zipo hadi leo.
Kwa hakika katika Mkutano Mkubwa wa CCM, January 2025, alichosema Kikwete, Mwenyekiti mstaafu wa CCM, kiliwazindua watu wengi.
Bila kufuata katiba ya chama, Kikwete alisema jina la mgombea wa nafasi ya urais 2025 ni moja, na ni mama Samia.
Kikwete alitakiwa kuwa very tactful na tamko lake, wangi walionekana wanashangilia, lakini kama siasa za kiTanzania zilivyo kuna waliokereka.
Kuna wanaodiriki kusema Kikwete anaitazama 2030, kufagili nafasi ya mwanaye Ridhiwani kushika nafasi za juu Kitaifa.
Matatizo ya tamko la Kikwete ndio sasa tunaanza kuyaona.
Umoja wa wana CCM umetetreka sana.
Siasa za vikundi zimeshamiri.
Twasikia mitandaoni ati kuna kundi la Bashe.
Jamani nani kaifikisha CCM hapo tulipo?
Mambo si shwari, pole CCM yangu.
Kama umesema wewe mimi napingaje? Weka takwimu tuone kama kweli ina hali ngumuKwa sasa, CCM inapitia wakati mgumu kiuongozi, pengine kuliko wakati wowote ule wa uhai wake.
CCM ilijigeuza kutoka chama cha ukombozi na kuwa chama cha kuleta maendeleo na ustawi kwa wananchi wa Tanzania katka nyanja zote.
CCM ni chama kinachoongozwa na watu, watu ambao kila mmoja ana mawazo yake, matamanio yake na ndoto zake.
CCM imetoka mbali kiuongozi, toka maono ya Mwalimu, liberalism ya Mwinyi, practicality ya Mkapa na Kikwete, na uthubutu wa Magufuli.
Sasa tunaye mama Samia.
Ni kipindi hiki cha mama, kisiasa kimekuwa kigumu, ingawaje kiuchumi hali si mbaya sana.
Bahati mbaya kuna siasa za makundi na ubinafsi katika kushika uongozi wa juu wa CCM, siasa zilizo asisiwa kipindi cha Kikwete.
Athari zake zile hazikuwa nzuri, lakini athari zake zipo hadi leo.
Kwa hakika katika Mkutano Mkubwa wa CCM, January 2025, alichosema Kikwete, Mwenyekiti mstaafu wa CCM, kiliwazindua watu wengi.
Bila kufuata katiba ya chama, Kikwete alisema jina la mgombea wa nafasi ya urais 2025 ni moja, na ni mama Samia.
Kikwete alitakiwa kuwa very tactful na tamko lake, wangi walionekana wanashangilia, lakini kama siasa za kiTanzania zilivyo kuna waliokereka.
Kuna wanaodiriki kusema Kikwete anaitazama 2030, kufagili nafasi ya mwanaye Ridhiwani kushika nafasi za juu Kitaifa.
Matatizo ya tamko la Kikwete ndio sasa tunaanza kuyaona.
Umoja wa wana CCM umetetreka sana.
Siasa za vikundi zimeshamiri.
Twasikia mitandaoni ati kuna kundi la Bashe.
Jamani nani kaifikisha CCM hapo tulipo?
Mambo si shwari, pole CCM yangu.
Hawaijui CCM hawa 2015 Kwa mara ya Kwanza CHADEMA ilikuwa ya Moto Jimbo la Mwandosya nikajua sasa basi , imeisha white hair anachukua ndoo ila kilichotokea mpaka Leo sina hamu ya kupiga kuraCCM wengi mnaijua juu juu nakumbuka Mwaka 2005
Nilikiwa kwenye gari la kampeni la Jakaya Kikwete
Tukatumiwa mesej kwamba mgombea wenu asitoe kichwa nje ya gari kusalimia watu maana tutammwaga ubongo dah
Nakumbuka sana tukajawa na hofu vituo Kama 7 hatukusimama
Mengine ntaeleza Kesho
Sasa zombie km ww ni nani? si wa kupuuzwa tu? Undenì chama chenu cha "Sukuma gang" CCM ni imara sasa hv kuliko wakati mwingine wowote hakuna wa kuiteteresha, mtakuja kubweka humu km misukule ambapo wanachama wengi na wapiga kura halisi ht hawamo.
Mkuu suala linalo trend ni kuahirishwa kwa kikao nyeti cha Mkutano Muu wiki hii.Kama umesema wewe mimi napingaje? Weka takwimu tuone kama kweli ina hali ngumu
Kati ya vitu tunavyomuenzi Mwalimu ni kusikiliza kila ushauri na kuujibu ipasavyo.Sasa zombie km ww ni nani? si wa kupuuzwa tu? Undenì chama chenu cha "Sukuma gang" CCM ni imara sasa hv kuliko wakati mwingine wowote hakuna wa kuiteteresha, mtakuja kubweka humu km misukule ambapo wanachama wengi na wapiga kura halisi ht hawamo.
Aliyehoji ni mwanaccm, au hujasoma alichoandika?Matatizo ya CCM waachieni CCM, vyama vingine vishughulike na mambo yao ili vilete upinzani wenye tija. Watu waje na sera na ajenda za kuuza kwa wananchi siyo kuhoji matatizo ya CCM.
Kuahirisha vikao sioni kama ni swala la ajabu mambo yanapoingiliana kiratibaMkuu suala linalo trend ni kuahirishwa kwa kikao nyeti cha Mkutano Muu wiki hii.
Hii si dalili njema.
Hao ni Fc Mkupuko hajui hata Profile ya mleta mada anadandia tu. Utakuta huyu ana degree au mastersAliyehoji ni wanaccm, au hujasoma alichoandika?
Nasikia raha nikiona majambazi baada ya kupora, yakiwa njiani yanaanza kumiminiana risasi.Kwa sasa, CCM inapitia wakati mgumu kiuongozi, pengine kuliko wakati wowote ule wa uhai wake.
CCM ilijigeuza kutoka chama cha ukombozi na kuwa chama cha kuleta maendeleo na ustawi kwa wananchi wa Tanzania katka nyanja zote.
CCM ni chama kinachoongozwa na watu, watu ambao kila mmoja ana mawazo yake, matamanio yake na ndoto zake.
CCM imetoka mbali kiuongozi, toka maono ya Mwalimu, liberalism ya Mwinyi, practicality ya Mkapa na Kikwete, na uthubutu wa Magufuli.
Sasa tunaye mama Samia.
Ni kipindi hiki cha mama, kisiasa kimekuwa kigumu, ingawaje kiuchumi hali si mbaya sana.
Bahati mbaya kuna siasa za makundi na ubinafsi katika kushika uongozi wa juu wa CCM, siasa zilizo asisiwa kipindi cha Kikwete.
Athari zake zile hazikuwa nzuri, lakini athari zake zipo hadi leo.
Kwa hakika katika Mkutano Mkubwa wa CCM, January 2025, alichosema Kikwete, Mwenyekiti mstaafu wa CCM, kiliwazindua watu wengi.
Bila kufuata katiba ya chama, Kikwete alisema jina la mgombea wa nafasi ya urais 2025 ni moja, na ni mama Samia.
Kikwete alitakiwa kuwa very tactful na tamko lake, wangi walionekana wanashangilia, lakini kama siasa za kiTanzania zilivyo kuna waliokereka.
Kuna wanaodiriki kusema Kikwete anaitazama 2030, kufagili nafasi ya mwanaye Ridhiwani kushika nafasi za juu Kitaifa.
Matatizo ya tamko la Kikwete ndio sasa tunaanza kuyaona.
Umoja wa wana CCM umetetreka sana.
Siasa za vikundi zimeshamiri.
Twasikia mitandaoni ati kuna kundi la Bashe.
Jamani nani kaifikisha CCM hapo tulipo?
Mambo si shwari, pole CCM yangu.
Nimesema, si dalili njema, kumbuka kunawajumbe zaidi ya 1,500 na wapambe wao. Kuahirishwa shughuli kwa sababu yoyote, basi sababu lazima ziwe nzito zaidi.Kuahirisha vikao sioni kama ni swala la ajabu mambo yanapoingiliana kiratiba