Siyaelewi makato ya benki ya CRDB

Mung Chris

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
3,041
2,000
Hapa kuna kitu mnaficha au haukijui kama una card ya visa mastercad kuna hela mnakata sijui ya nini kama 6000 hivi
Niliwahi kuwauliza kama tembo card inamakato kila mwezi wakakataa badae nikaambiwa na mtu eti kuna service ukitumia kwenye internet nikaacha kutumia hadi leo maana NIKATWE service ya internet, nikatwe kutoa pesa, nikatwe kuangalia salio, NIKATWE kupokea pesa kutoka mkoani au nje ya nchi lol ntasitisha huduma maana hela nyingi sana nawatafutia wao sio siwezi
 

Namavani

Member
Aug 6, 2011
9
20
Mimi CRDB huwa naweka pesa nikitaka kununua vitu online tu ila eti niende nikaweke akiba pesa yenyewe kidogo bora Mpesa.kuna mwezi niliacha elfu 35 kwenye akaunti ya CRDB nikaenda kuchek baada ya kama miez 4 nikakuta salio lipo -9000 yaan wamekata pesa mpaka wananidai.
Bora MPesa aise....
 

Jumong S

JF-Expert Member
Jul 3, 2013
6,167
2,000
Nilipewa ka cheki nikatoe pesa, CRDB wakanikata pesa mie badala ya mwenye akaunti. Nilimind sana. Liakaunti lao nimelizika mwaka na kitu sasa...
 

steveachi

JF-Expert Member
Nov 7, 2011
6,794
2,000
Simu banking itumie tu kuangalia salio. Usitoe hela huko utafilisika fasta. Labda kama umepata shida isiyowezekana kwenda kwenye ATM.

Baada ya kadi kuexpire,Mwaka wa tano huu natumia sim banking kuhamisha mshahara wangu kutoka CRDB kuja kwenye tigopesa yangu,sijawahi kuona kama nakatwa kiviiiile
 

jiwe angavu

JF-Expert Member
Aug 28, 2015
2,534
2,000
Ntahitaji mnishauri benki ipi nzuri..kwa kufanya seving ya hela bila makato..nataka kufungua seving account
 

Esayi

JF-Expert Member
Dec 3, 2017
356
250
Niliwahi kuwauliza kama tembo card inamakato kila mwezi wakakataa badae nikaambiwa na mtu eti kuna service ukitumia kwenye internet nikaacha kutumia hadi leo maana NIKATWE service ya internet, nikatwe kutoa pesa, nikatwe kuangalia salio, NIKATWE kupokea pesa kutoka mkoani au nje ya nchi lol ntasitisha huduma maana hela nyingi sana nawatafutia wao sio siwezi
Du pamoja sana
 

kaaya kaaya

Member
Feb 14, 2018
61
125
Ahsante kwahiyo kumbe SimBanking kumbe ndo kutoa hela kwa njia ya ATM mashine mkuu
hamna kuna kutoa ela kwa ATM na kuna kutoa ela kwa sibankng na kuna kutoa ela cash ndani ya bank hapo kila service ina makato yake wakati wa kutoa ela
 

Ferary

Member
Feb 28, 2017
39
125
Ntahitaji mnishauri benki ipi nzuri..kwa kufanya seving ya hela bila makato..nataka kufungua seving account
Inategemea unataka account ya aina gani na malengo ya yako ya kusave hela ni ya muda gani. Kwa ushauri wangu kama wewe ni mwanaume nenda pale crdb waambie wakufungulie account inayoitwa DHAHABU a/c hii unajiwekea malengo ya kusave bila kutoa angalo kiasi cha Tsh 50,000 kila mwezi, account hii haina makato ya mwezi, kama nakumbuka riba yake kwa mwezi ni 3.5% na kwa wanawake kuna MALKIA A/C its applies the same.
 

Kun Jr

JF-Expert Member
May 29, 2013
702
500
Nilikuwa natumia CRDB kipindi nipo chuo kupokelea boom na kufanya saving, walikuwa wanaikata makato makubwa bila huruma niliwafuata mara kadhaa majibu yao ni makato ya kawaida tu, nilipoachana na masuala ya boom ikawa mwanzo na mwisho kukanyaga CRDB.
Afadhali nitumie international bankers huduma yao ni ya kueleweka
 

Coping Strategy

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
438
500
Nilikuwa natumia CRDB kipindi nipo chuo kupokelea boom na kufanya saving, walikuwa wanaikata makato makubwa bila huruma niliwafuata mara kadhaa majibu yao ni makato ya kawaida tu, nilipoachana na masuala ya boom ikawa mwanzo na mwisho kukanyaga CRDB.
Afadhali nitumie international bankers huduma yao ni ya kueleweka

Umesema ulisoma chuo? Oky.
 

Mak Jr

JF-Expert Member
Nov 24, 2015
406
250
Ok!
Pole mpendwa kwa usumbufu uliopata, makato kwa mwenzi ni Tshs 1888 kwa akaunti inayoendeshwa kwa sarafu ya Tanzania mfano akaunti ya akiba, mwanafunzi.


Makato kwa njia ya simbanking kuangalia salio ni shs 354 na kutoa pesa kuanzia 0 -- 200,000 ni shs 2594 inapanda kulingana na kiasi unachotoa

kutoa pesa katika ATM gharama ni shs 944 kwa kila muamala utakaokua unaufanya na kutoa pesa kwa cashier dirishani ni 2594, mpka kwa kiwango kisichozidi mil 10
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom