siwezi kuchat facebook....

Jestina

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
4,834
2,000
jamani tatizo ni nini,nina kama miezi miwili hivi siwezi kuchat facebook.....mtu akinitumia message kwenye chatroom naziona ila nikimjibu haziendi....
natumia internet explorer na google chrome sometimes,kote hakufanyi kazi....nifanyeje?thanks.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom