Nitasikitika nikosa upendo wao katika Uzee wanguππππ sawa sawa!! Ila Gran pah nakuona ukiwa suprised if watoto wako watakua hawakujari ukiwa mzee as if utafika umri mrefu, uko na matarajio tayari. Duuuh.
ππππ na utakuta wanagawana na kuuza vyote, utahaha wewe. Km chiwawa LolNitasikitika nikosa upendo wao katika Uzee wangu
Maana Mimi na Mama yao, tumejinyima vingi kwaajili yao
Imagine Kuna kombe la Dunia mwaka 2030 hapo Morocco, kweli ni kukosa wakati nauli pamoja na viingilio havizidi milioni 10 hata kwa mechi 3 tu jamani π
Uzuri wake, ninao nyie wajukuu, najua hamtanitupa Babu yenu π€
Usiseme hivyo Mjukuuππππ na utakuta wanagawana na kuuza vyote, utahaha wewe. Km chiwawa Lol
Mwamba wa majukumu ya kiserikali.Hongera sana Kijana.
Uchaguzi shupavu sana na wa kipekee.
Wengine wanazaa zaa hovyo tu halafu wanakuja kutuomba hela za nepi!
Kuzaa uzae weye, nepi uniombe mie!! We kuweza?
Huwa nawapiga makofi hasa.
Cc: ShesRise_1 secretarybird loose Nut Seran ephen_ Harmful Dr. Mariposa Lamomy Foffana Tlaatlaah
Sasa utapata vipi watoto kwa kufirwa?Mimi sioi, sitongozi uzao wa kwetu unaishia kwangu hata kama hamna mtoto mwingine nyumbani sijali hata. sitaki nilete watoto dunia waje wateseke.mm sitak kuumizwa bora njipende mwenyewe.
Kwahiyo alikuwa anatumika kuichafuwa Chadema?Dadeki mods wameshafanya yao. Id yako OG ni mlevi sugu!
Huyo member alikua mwanaume, akaanza na mada zake kama hivi hivi, taratibu taratibu mara kabadilisha jinsia kawa mwanamke, mara kaolewa na mzungu...ππππππ
Umeanza lini fujo weye???πHuyo member alikua mwanaume, akaanza na mada zake kama hivi hivi, taratibu taratibu mara kabadilisha jinsia kawa mwanamke, mara kaolewa na mzungu...
Unashindwa kuelewa...
Kuna mahali nimesoma... πUmeanza lini fujo weye???π
Hapana chezeiyaa mkuyenge walaiπKuna mahali nimesoma... π