Siwaelewi wanaume wa karne hii

Povu la hapa sijui lilinipitaje[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]! [emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419][emoji419]
 
Haki sawa , mwanamke usijisahaurishe, toa pesa , mwanaume kula kulala kama ilivyo mwanamke kula kulala . Wewe beba majukumu, hicho ndo mnataka. Mtoto akililia wembe MPE, ndiyo huo sasa.
 
Hapo unaongelea mume na mke au wapenzi yaani mpenzi nikutenze nikupe laki tatu naumwa kichaa wakati wazazi wako hawanijui na we mwenyewe una wanaume kibao umegeuza mapenzi ni ajira hizo hela anapewa wife my salary ni yangu na mke wangu na watoto wangu.
 
Ndio maana Mimi nikasema usioe mwanamke masikini na asiye na bikra
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…