Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Sitta: Nafaa kuwa Rais wa Tanzania!

Huyu hafai akipewa uongozi atakuwa dikiteta kutokuheshimu maoni ya wananchi na tabia ya kutojali wananchi ten percent ina mtosha
You are very right, lakini hata hizo marks 10, ulizompa ni nyingi mno, kwa namna yeye Samuel Sitta, kwa namna anavyoliburuza bunge la katiba na kuamua yeye na wabunge wenzake wa CCM kuitia kapuni, Rasimu ya Tume ya Warioba, yenye maoni ya wananchi, huyo jamaa marks zinazomstahili ni 0.000001!
 
Kwa jinsi ninavyomuona Sitta wa BMK yumkuni nathubutu kumuita Sitta wa urais.

Huyu ndiyo Sitta wa urais:-
1. Amejitoa ufahamu kabisa katika kusimamia bunge maalum la katiba ilimradi tu asiwaudhi waliomuahidi uraisi kama ataliendesha BMK mpaka rasimu ya mwisho

2. Kuruhusu hata matusi yaendelee bungeni ilimradi tu yanawalenga ukawa ambao kwake wanataka kumtilia kitumbua chake mchanga.

3. Kuruhusu hata wajumbe kutoa lugha chochozi na za uvunjifu wa amani na kutia hofu ilimradi tu eanaotoa lugha hizo ni muhimu katika mtandao wa urais. Kwa mfano kauli ya Mark Mwandosya ya tar 15/09/2014 kuwa wananchi mkiandamana mtapigwa risasi na polisi na kwamba kama wanataka kuandamana wawatangulize viongozi waliowashawishi waandamane ili waanze kupigwa risasi wao.

4. Kuruhusu wakina Kapten Komba kutoa lugha la kejeli, dhihaka na za kuudhi ilimradi tu anaetoa lugha hizo anaelekea kuwa katika upande wake katika mipango ya adhimu

5. Kulitumia BMK mara kadha wa kadha katika kujipigia chapuo mbio za urais.

Pamoja na yote hayo mimi ninaswali moja tu!!!! What will happen if Mr.6 misses the opportunity of being nominated a candidate for presidential post as far as CCM as concerned!!!!!????
 
acha kuwaruhusu pia anaonekana akishangilia baada ya kutolewa matusi na kauli za uchochezilakini Sita akae akijua kwamba hata ubunge hapati
 
sitta hajawahi kuonesha nia ya kugombea urais hata siku moja binafsi sijawahi kumsikia pengine wewe kama unamsemea hayo.
 
mzee 6 kachoka sana, anafurahia kelele za hao akina mama .....
 
Kwa jinsi ninavyomuona Sitta wa BMK yumkuni nathubutu kumuita Sitta wa urais.



Pamoja na yote hayo mimi ninaswali moja tu!!!! What will happen if Mr.6 misses the opportunity of being nominated a candidate for presidential post as far as CCM as concerned!!!!!????

as far as CCM is concerned!!


Any way it will be some kind of Last Lost Hope!! And it seems that way!
 
atashindanihwa na huyu jamaa aliyeshina mwenyewe
 
Sitta ni mwanasiasa aliyevizuri sana kwenye ufanyaji wa kazi zake kila anachofanya anauhakika nacho kwa wale wasiomjua wanamdandia halafu wanaporomoka wenyewe yeye anaonga mbele na ujenzi wa taifa.
 
Uzuri kwamba vijana tunamwona.
Inategemea na kijana mwenyewe kijana kama wewe mbuta bangi unafaida gani hata hivyo ukimuona kwa mazuri kama anayofanya shida iko wapi.
 
as far as CCM is concerned!!


Any way it will be some kind of Last Lost Hope!! And it seems that way!

In what environment the CCM party as a whole will be knowing that Mr. 6 is forming one of the presidential camp within CCM
 
Ni waz kuwa hata nafsi yake inatambua kuwa kwa haya anayoyafanya sasa,hana nafas hata chembe ya kupitishwa na chama chake.Hata viongozi wake wanatambua kuwa huyu ndugu amechafuka mno.
 
Sitta has shoot himself on his own foot. He is now politically a walking dead man.

Ni ndoto za mchana Sitta kupita chekecheo la CC ya CCM.

CC ya CCM itapendekeza majina 5 TU ya wagombea urais kwenda NEC ya CCM kupigiwa kura, na jina la Sitta sio mojawapo.

Itakumbukwa kwamba 1995, Sittta alipoteza ubunge wa Urambo dhidi ya mgombea wa NCCR Mageuzi.

History has a tendency of repeating itself, nina bashiri, 2015 Sitta atapoteza tena jimbo la Urambo dhidi ya mgombea wa CDM. Na huo ndio utakuwa mwisho wa Sitta kwani ataungua kiharusi ambacho kitampeleka kaburini.

Na huo ndiyo utakuwa mshahara wake kwa kutuharibia KATIBA yetu Watanzania kwasabau ya egoism za kwake. No sympathy with him.
 
Sitta has shoot himself on his own foot. He is now politically a walking dead man.

Ni ndoto za mchana Sitta kupita chekecheo la CC ya CCM.

CC ya CCM itapendekeza majina 5 TU ya wagombea urais kwenda NEC ya CCM kupigiwa kura, na jina la Sitta sio mojawapo.

Itakumbukwa kwamba 1995, Sittta alipoteza ubunge wa Urambo dhidi ya mgombea wa NCCR Mageuzi.

History has a tendency of repeating itself, nina bashiri, 2015 Sitta atapoteza tena jimbo la Urambo dhidi ya mgombea wa CDM. Na huo ndio utakuwa mwisho wa Sitta kwani ataungua kiharusi ambacho kitampeleka kaburini.

Na huo ndiyo utakuwa mshahara wake kwa kutuharibia KATIBA yetu Watanzania kwasabau ya egoism za kwake. No sympathy with him.

Anaweza kupata ugonjwa unaitwa hemorrhagic stroke.
 
Kwa jinsi ninavyomuona Sitta wa BMK yumkuni nathubutu kumuita Sitta wa urais.

Huyu ndiyo Sitta wa urais:-

. Kwa mfano kauli ya Mark Mwandosya ya tar 15/09/2014 kuwa wananchi mkiandamana mtapigwa risasi na polisi na kwamba kama wanataka kuandamana wawatangulize viongozi waliowashawishi waandamane ili waanze kupigwa risasi wao.

Hivi polisi kazi yao ni ya kupiga risasi raia? Kuna siku hizo risasi zitawageukia wale wote wanaaona kuwa wapinzani wao ni wa kuuawa tu bila kujali mazingira wala ukweli wa upinzani wao. Tena laana itawaandama na hizo risasi watafyatuliana wenyewe kwa wenyewe, muda tu hayo yote tutayashuhudia
 
Hivi polisi kazi yao ni ya kupiga risasi raia? Kuna siku hizo risasi zitawageukia wale wote wanaaona kuwa wapinzani wao ni wa kuuawa tu bila kujali mazingira wala ukweli wa upinzani wao. Tena laana itawaandama na hizo risasi watafyatuliana wenyewe kwa wenyewe, muda tu hayo yote tutayashuhudia

Kwa tanzania ndivyo ilivyo
 
sitta hajawahi kuonesha nia ya kugombea urais hata siku moja binafsi sijawahi kumsikia pengine wewe kama unamsemea hayo.
Amesema Mara nyingi sana. Alisema akiwa kwenye graduation kule Kagera na akasema siku mbili baadae akiwa mwanza na juzijuzi kasema ndani ya BMK.
 
Back
Top Bottom