Sitta asema Wapinzani wana hoja muhimu,wasikilizwe!!

Sitta asema Wapinzani wana hoja muhimu,wasikilizwe!!

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Posts
1,832
Reaction score
566
Waziri wa Afrika Mahariki Samwel Sitta amesma kuwa wapinzani wana hoja nzito na wasikilizwe! Akizungumza kuhusu Muswada wa marekebisho ya Sheria ya katiba mpya alisema kuwa hata wachache wasikilzwe ikiwa hoja yao ni ya msingi!

Source; Radio Free Afrika.
 
Babu anajitahidi kimtindo kama si EL angesimama imara

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Huyo mzee ni mnafiki kweli! Akili yake huisha anapo'sweat'
 
Waziri wa Afrika Mahariki Samwel Sitta amesma kuwa wapinzani wana hoja nzito na wasikilizwe! Akizungumza kuhusu Muswada wa marekebisho ya Sheria ya katiba mpya alisema kuwa hata wachache wasikilzwe ikiwa hoja yao ni ya msingi!

Source; Radio Free Afrika.

Hii ingependeza kama angesema watanzania kupitia wwakilishi wao wana hoja maana pale ilikua ni zaidi ya wapinzani kutokana na uwakilishi wa kila kundi katika jamii, Hongera Samwel Sitta kwa kuling'amua hilo
 
Naona wachangiaji wengi humu wanamjadiri Sitta na sio hoja ya Sitta, kazi kweli kweli!

Hata mimi nakuunga mkono ndugu yangu watu wanamjadili Sitta badala ya hoja. Ndio shida ya watz wengi...Mzee Sitta ana hoja hata mimi namuunga mkono. Tatizo wengi wanaompinga wamesha pokea pesa ya kina vithumuni...na michango!!!
 
...hata saa ya mshale iliyosimama kuna wakati inasoma majira sawasawa...
 
Waziri wa Afrika Mahariki Samwel Sitta amesma kuwa wapinzani wana hoja nzito na wasikilizwe! Akizungumza kuhusu Muswada wa marekebisho ya Sheria ya katiba mpya alisema kuwa hata wachache wasikilzwe ikiwa hoja yao ni ya msingi!

Source; Radio Free Afrika.
watu wenye busara lazima wakubaliane na hoja ya wapinzani kuhusu katiba mpya. kila kundi litoe muwakilishi katika katiba sio suala la kumpa rais mamlaka ya kuteua japo mtu mmoja na lazima uwakilishi huwe sawa kuanzia vyama na kila kundi. maana kwenye katiba kinachotakiwa ni maelewano ya jinsi nchi yetu tunaitaka iongozwe na nivizuri zaidi kuwashirikisha wate wanaotofautiana ili wakaelewane kwanza
 
Naona wachangiaji wengi humu wanamjadiri Sitta na sio hoja ya Sitta, kazi kweli kweli!
Ndio tatizo hapa JF, uelewa wa logic ni mdogo, na wengi wanapost kama utani.

Kujadili mtu badala ya hoja, ni kosa katika Logic linalojulikana kama Argumentum ad hominem.
 
Mtu mwenye akili lazima asikilize ndo atoe maamuzi, hivyo sita amesoma uso nyoso za watanzania kabla ya kusema.
 
huyo mzee siyo wa kumwamini hata kidogo.aliwahi kusema bungeni kuwa"wapinzani wamekaa kinafikinafiki mala aseme wapinzani watabaki kuwa wapinzani inatosha" huyo ni mnafiki sana sasa nyinyi subili kesho tu!atatoka na singo nyingine kuhusu wapinzani siyo wa kumwamini.anaponda serikali wakati na yeye ni mmoja wa watu walio ifikisha hii nchi ilipo.huyo hamna kitu.tunajua ni mbio za urais hizo.
 
Ninamashaka na swala hili hasa chimbuko lake ngoja nikae pembeni kwanza nisikie wadau wanasemaje.
 
Huyo mzee ni mnafiki kweli! Akili yake huisha anapo'sweat'

Humtendei haki mzee! Umesoma hoja zake lakn? Kwa kusaidia hiyo habari imeandikwa na gazeti la Mwanahabari la leo kalitafute usome liko mtaani. Tks.
 
Back
Top Bottom