Sitta alijua mwisho wa mafisadi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta alijua mwisho wa mafisadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanza, Apr 14, 2011.

  1. m

    mwanza JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 508
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Nakumbuka katika sherehe za kuchangia kwaya moja Sita alitamka kuwa nchi inayumbishwa na mafisadi wasiozidi kumi ila akaonya kuwa mwisho wao itakuwa kabla ya 2012. Je alijua hatua za zitakazochukuliwa na chama kwenye kikao cha wiki iliyopita? Kama alijua basi nasema uamuzi wa CCM ni ushindi wa kambi ya Sita
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kw kiasi kikubwa Sitta anabusara sana na ni mzalendo wa kweli, Jk mwenyewe anamkubali ila anashlindwa kusema. Kambi yake kweli imeanza kushinda. ila swala la kuandaliwa Hussein Mwinyi CCM watajilaumu kwani hatuta kubali kutawaliwa kifalme. Tuombe tu wamlete Hussein hata CCM nitaacha kushabikia upinzani hadi tushinde. Hatuwezi kushindwa na watu mil. 1
     
  3. a

    allydou JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,485
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Possibly.
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,345
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Sitta ni nabii alijua hilo la mafisadi. Pia aliitabiria Spain ubingwa wa dunia 2010 wakati watu wengi walikuwa wakiibeza.
     
Loading...