Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,614
Mfyuuuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji108][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Umeona eeenh hapana kabisa acha niendelee kula raha jiji la makonda
Mfyuuuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji108][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Umeona eeenh hapana kabisa acha niendelee kula raha jiji la makonda
ndiyo zech!
ila nyie kina dada huwa ukishaona red flag... mnangoja nini?Yaishe nisije pata Hukumu ya pili hapa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mfyuuuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji108]
Haswaaaaaaaaa kumbe wewe unatambua ...kuna mjinga mmoja nliiunganisha simu yake na yangu kwa kutumia email ....alikua kila akipiga picha kwa simu yake inaingia na kwenye simu yangu ....niligundua madudu mengi......anaingiza mwanamke ndani kwake anapiga nae picha wapo uchi inaingia kwangu....nilipoona mda wa kumstua umefika nikamtumia whatsap uchafu wake nikamsindikiza na neno sikutaki .....hakuwa na la kujitetea zaidi ya kupumua kama chatuFunzo kwa wanaume wenzangu:Wanawake wakiamua kuchunguza ni zaidi ya FBI na TISS ni cha mtoto!![emoji30][emoji30][emoji30]
Asprin kamuumiza auHapana hayupo jf kabisa
Kabisa yaniUjue umekuwa sugu kiwango cha mwisho
Khe makubwasasa tusipoumiza nyie wake zetu tumuumize nani?
mtu akikuumiza shukuru maana umepata wa kupenda.
hayo hayo.Khe makubwa
ila nyie kina dada huwa ukishaona red flag... mnangoja nini?
mwisho mnajiumiza wenyewe
Mamaeee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Haswaaaaaaaaa kumbe wewe unatambua ...kuna mjinga mmoja nliiunganisha simu yake na yangu kwa kutumia email ....alikua kila akipiga picha kwa simu yake inaingia na kwenye simu yangu ....niligundua madudu mengi......anaingiza mwanamke ndani kwake anapiga nae picha wapo uchi inaingia kwangu....nilipoona mda wa kumstua umefika nikamtumia whatsap uchafu wake nikamsindikiza na neno sikutaki .....hakuwa na la kujitetea zaidi ya kupumua kama chatu
Asprin kamuumiza au
Nikikuambia utanipa kweli?Kuna kinafasi tunakuwa tumekiacha tukijiaminisha mambo yatarudi kwenye mstari....Halafu Grace hakuwa na uhakika mpaka alipokutana na mwenzake ndio akapata kujua ukweli....
Wanaume nanyi mpunguze kucheza na nafsi zetu, mkijua hapa mnapita tu...msemage mapema.
amekudanganya huyo... kapo hapa kanakucheki.Hajisikii tu kurudi amebaki kt
amekudanganya huyo... kapo hapa kanakucheki.
Nikikuambia utanipa kweli?
labda na nyie mwanzishe utaratibu nikikuambia napita usininyime.
hapa mkifanya hivyo tutaenda sawa.
Hiyo ilikua kiboko hiyo ......tena nlikua na moyo wa imani wakipiga picha me naziangaliaaaa ...navunga tu hahahahahahaha hakuamini siku nlomtumia na hakujua nimezipata wapi....kwa kumkomesha nikafuta picha zote kwenye simu yake coz na uwezo wa kuiendesha simu yake. Akipiga me nafuta mpk alirestore simuMamaeee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
FWB..... laiti kama mngekuwa mnakubaliana na hili tusingeumizana.Hapo ni Maelewano tu.....FWB