Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,400
- 465,217
Nyama jamani mate yamenitoka
Tayariii
Tayariii
aseeeh.....Sasa nimekuelewa kwanini ulitaka kunywa Sumu....
Pole kwa yaliyokukuta, Na pia Hongera kwa kuweza kupata Nguvu za kuvuka yote salama.
Shukrani wa ku share nasi.
Mimi mwema namfaa Grace kbisa. hadi upole tunaendana... maskini Grace wa watu huyu jamaa wa ngambo hafaiPole sana Mungu azidi kukutia nguvu na kukusahaulisha akusaidie kupata mwanaume wa kufanana nae akupende kwa kila kitu
Ila wanaume nyie hapana simu 4 usikute hapo kila mwanamke na simu yake
Hivi kupenda anaamua mtu eehPole sana ndo maana nawaambiaga wanawake wenzangu msithubutu kujitia kiherehere cha kupenda penda....habari ya kupendana iliishia miaka ya tisini huko ...sa hivi mtu akikwambia nakupenda mwambie nakupenda pia basi habari iishie kwenye maneno sio mpaka kwenye nafsi mtakufa bureeeee.....kwangu Mimi hapendwi mtu moyo ulishakufaga ganzi kitaaaambo ....
Pole sana mpenzi mungu akutie nguvu tu
Mimi mwema namfaa Grace kbisa. hadi upole tunaendana... maskini Grace wa watu huyu jamaa wa ngambo hafai
sema mim sisomi nje sasa... nipo naranda mbao hapa keko.Grace ukuje unaitwa mume mwema ametoka kwa bwana huku
aseeeh.....
Upendo unakujaga automatic ila moyo ukifa ganzi kitufe cha automatic kinajiswitch off ....hapo yanabaki maamuzi yako tuHivi kupenda anaamua mtu eeh
sema mim sisomi nje sasa... nipo naranda mbao hapa keko.
nitapendwa kweli kwa unavyoona
acha bhana... kwa hiyo wewe unasemaje sasa?Upendo unakujaga automatic ila moyo ukifa ganzi kitufe cha automatic kinajiswitch off ....hapo yanabaki maamuzi yako tu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] kweli ana roho yake hadi chipsi khaaJamaniiiiiii!
Pole sana mwaya,yamekukuta mazito kumbe ndio maana ulitaka kujiua!
Ila jamani kwani haiwezekani watu kuachana kwa amani? Yanini kusema madhaifu ya wengine kiasi hicho?
Halafu huyo nae alikuwa na roho ya kimasikini sana,hadi chips alizokununulia anasema? Khaaaaaaa
acha umbea...pole sana dadaa ,,angalia pia walaghai wa huku wasitumie fursa ya usingle wako
nmekuharibia nn?[emoji23] [emoji23]acha umbea...
sema mim sisomi nje sasa... nipo naranda mbao hapa keko.
nitapendwa kweli kwa unavyoona
Kuhusu nini tena ....kwangu nshasema kitufe kimejiswitch offacha bhana... kwa hiyo wewe unasemaje sasa?
Wewe unanipoteza... hutaki kuongea na mupenzi ako Zurich? sema ukweli wako nikuunganisheMapenzi hayana kuishi nje wala ndani ni vile mioyo itakavyoendana