Hatushindwiiiiiiiiiiiii(in shilawadu voice)[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hiyo ilikua kiboko hiyo ......tena nlikua na moyo wa imani wakipiga picha me naziangaliaaaa ...navunga tu hahahahahahaha hakuamini siku nlomtumia na hakujua nimezipata wapi....kwa kumkomesha nikafuta picha zote kwenye simu yake coz na uwezo wa kuiendesha simu yake. Akipiga me nafuta mpk alirestore simu
Kuna wanaotaka... ukiamka umjulishe.. ukienda kazini ajue...kula ajue... kurudi ajue...kulala upige tena masaa mawili.Kitu kilichonishinda ktk mapenzi ni kupigiana pigiana simu. Yaani kama kipimo cha mapenzi ni kupigiana simu mara kwa mara basi mimi si mpendaji
FWB..... laiti kama mngekuwa mnakubaliana na hili tusingeumizana.
HahahahahahaHatushindwiiiiiiiiiiiii(in shilawadu voice)[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
wala usijichoshe kulisema hilo nilikuwa wa kwanza kukubalia.Mie nishakukubalia
wala usijichoshe kulisema hilo nilikuwa wa kwanza kukubalia.
Nakaja na huyu kuku wa laki mbili kabisa.eeehhh kumbe, Saba Saba imeisha vizuri
Nakaja na huyu kuku wa laki mbili kabisa.
Kama ni hivyo let watu call me "si mpendaji", kupiga simu mara kwa mara siwezi. I 'm man! BaaasiKuna wanaotaka... ukiamka umjulishe.. ukienda kazini ajue...kula ajue... kurudi ajue...kulala upige tena masaa mawili.
na usipofanya hivyo utaulizwa kulikoni leo ulikuwa na nani. mwenyewe siwezi.
Mungu akubariki.Nafarijika sana.Pole sana.mi ni mwanaume lakini kwa mara ya kwanza maneno yako yamenigusa sana!pole sana pull urself together.life should go on
[emoji3][emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji3][emoji3]yaani weweeeePolee sana dada,Mungu atakusaidia utampata mtu sahihi kwako!
'Wadaka chozi " tupo wengi!
Yaani weweeePolee sana dada,Mungu atakusaidia utampata mtu sahihi kwako!
'Wadaka chozi " tupo wengi!
Tapeli huyuuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]