fundi bishoo
JF-Expert Member
- Jun 26, 2018
- 14,503
- 27,811
Nimeona post nyingi upo na staili hii ya kutukana.
Kukosea kupo.
OK.Aksante Sijui unasumbuliwa Na nini.
ila samahani Kama nmekukwaza dada
Nimeona post nyingi upo na staili hii ya kutukana.
Kukosea kupo.
OK.Aksante Sijui unasumbuliwa Na nini.
hahahahaAa[emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] kazingua
Huo Utakua umbea sasa, kama hajatoa wataka ukamtoe?Pole sana bidada Wanawake bhana mkisha skia mwanaume yupo nje ya nchi basi mnadata..
Nataka kujua huyo msichana alienda kuitoa mimba?
Pole Sana Grace, umempigania vya kutosha! Hakua WA kwako, Subiri muda wako utafika!!Mungu akubariki.Nafarijika sana.
Wakati ananitongoza Na kumkubalia Si kujua kama anasoma nje.Ilikuwa hapahapa nchini .Pole sana bidada Wanawake bhana mkisha skia mwanaume yupo nje ya nchi basi mnadata..
Nataka kujua huyo msichana alienda kuitoa mimba?
Aksante.Ntapona Mdogo mdogoPole sasa Dada angu, shida ya wanawake wengi mnapenda kudanganywa na jamaa wengi waongo wana wawin sana.
Kubali ya ishe na songa mbele, Mungu Mkubwa amekuonesha kabla ya kufika mbali zaidi.Aksante.Ntapona Mdogo mdogo
Weeee Ungefanya wewe matusi yote ya duniani ungeyaogaAksante.
Kweli why MTU anakuwa Na roho kama hili why anaamua kumpotezea MTU muda wake??
Ili baadaye iweje.
Je hajui kama angefanyiwa yeye angeumia .Inasikitisha sana.
Na yatalipwa kweliPole sana. Usililie wakati uliopotezewa bali mshukuru Mungu kwa kujua tabia zake mapema. Usife moyo songa mbele ipo siku Mungu atakufuta machozi!
Chozi la mnyonge haliendi bure, atayalipa machozi yako yote
Ndiyo inauma kweli, lakini futa machozi songambele kwani bado unaishi Mungu atafanya kila kituInaniuma sana.
Jina lenyewe halikupi shida ndivyo alivyoNawapa pole wazazi waliokuzaa. Katika yote aliyoandika umeona hilo tu!!!?
unampoteza sasapole sana dadaa ,,angalia pia walaghai wa huku wasitumie fursa ya usingle wako
Huyu mchumba alijulikana mpaka kazini likizo hii nikaomba Ili kwenda kutambulishwa. Boss wangu ni wa kike.Nakumbuka alitoka ofisini akipiga vigeregere vya furaha ndoto ya mfanya kazi wake inatimia ya muda mrefu.Mana y alikuwa maswali yake muhimu kwangu.Jamaniiiiiii!
Pole sana mwaya,yamekukuta mazito kumbe ndio maana ulitaka kujiua!
Ila jamani kwani haiwezekani watu kuachana kwa amani? Yanini kusema madhaifu ya wengine kiasi hicho?
Halafu huyo nae alikuwa na roho ya kimasikini sana,hadi chips alizokununulia anasema? Khaaaaaaa