Nimkimbilie nani
JF-Expert Member
- Nov 23, 2016
- 6,245
- 6,623
Hebu fanya usome kuna somo zuri sanaAliyesoma yote atu'summerizie
Sent from my HUAWEI LUA-U22 using JamiiForums mobile app
Hebu fanya usome kuna somo zuri sanaAliyesoma yote atu'summerizie
Eeenh kumbeePole shogaangu,..me nishajifunza kitu ukiwa real mahusiano hukai nayo sawa ila ukiwa opposite naona hayakupi tabu kabisaa...sasa sijui ni bora kuwa fekelo tuu,.au[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Eti kiherehere woiiii ebu uko [emoji3][emoji3]Pole sana ndo maana nawaambiaga wanawake wenzangu msithubutu kujitia kiherehere cha kupenda penda....habari ya kupendana iliishia miaka ya tisini huko ...sa hivi mtu akikwambia nakupenda mwambie nakupenda pia basi habari iishie kwenye maneno sio mpaka kwenye nafsi mtakufa bureeeee.....kwangu Mimi hapendwi mtu moyo ulishakufaga ganzi kitaaaambo ....
Pole sana mpenzi mungu akutie nguvu tu
Bora kua fekelo Mara elfu moja kuliko kujitia we ndo hawa na huyo bwanako ndo Adam utakomaPole shogaangu,..me nishajifunza kitu ukiwa real mahusiano hukai nayo sawa ila ukiwa opposite naona hayakupi tabu kabisaa...sasa sijui ni bora kuwa fekelo tuu,.au[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
We huwezi elewa si davet kakutuliza,.[emoji23][emoji23]Eeenh kumbee
HahahahahaEti kiherehere woiiii ebu uko [emoji3][emoji3]
Aksante.Kumbe ndio maana ulitaka kunywa sumu.. basi pole sana
Unahitaji msaada wa kisaikolojia, hauko sawa dada yangu japo unajitahidi kuharalisha hiyo hali. Huo ni ugonjwa kama magonjwa mengine na kuna wataalam wanaoweza kukusaidia.Hahahahahahaha wewe me nshakutana na visanga vya ajabuajabu nusu nijiue....nilikua nalia asubuhi mchana na jioni kama nimefiwa ...kumbe mapenzi ...acheni tu haya mambo siitaki habari ya kumpenda MTU Mimi ......
Ila nimemuhurumia kweli Maana Inaonekana alimpenda kweli huyo msomi wa ughaibuniNi ujinga,.kama ameweza kumsema mwenzako ww atashindwaje kukusema,..kuna vitu wadada tunatakiwa kuwa navyo makini kweli...hayo sio mapenzi wala mahaba ni UNAFIKI.
We huwezi elewa si davet kakutuliza,.[emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] vihere vya kujifanya tumependa vinatuponza eenhHahahahaha
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]lazima unielewe nyau wangu...ni hiviii [emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91]woozerrr[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ujue nimekuelewa sana si unajua mm mtu mzima
Eeeh we jifanye hawa rapa tu utatoka kapa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] vihere vya kujifanya tumependa vinatuponza eenh
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]lazima unielewe nyau wangu...ni hiviii [emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91]woozerrr
Aksante sana.Pole sana Grace
Eeeh we jifanye hawa rapa tu utatoka kapa
HahahahahahahaUnahitaji msaada wa kisaikolojia, hauko sawa dada yangu japo unajitahidi kuharalisha hiyo hali. Huo ni ugonjwa kama magonjwa mengine na kuna wataalam wanaoweza kukusaidia.