The Icebreaker
Platinum Member
- Apr 24, 2014
- 39,475
- 122,773
Nipe namba yake nimfokee.
Halafu faida yake nini? maana hata umkamie vipi kama ni kugongewa ni kuko pale pale tu, no matter what.Gonga mpaka imezwe ushawahi mpaka unahisi km unamezwa hapo chini km umeingiza ndude kwenye mdomo wa Chatu au ndio upo mafunzoni sekunde mbili ushakojoa akitoka hapo kavaa huyo anamtafuta VERBOSE atenganishe mashavu yote mawili mpaka yaanze kuitana na kutoa milio ya ajabu
Sio kununua boya wewe zipo za bonus zimejaa kibao tu mtaji mdomo wako hujui kuimbisha nini?Siwezi kununua mbususu
Utagongewa lakini ushagonga what is Next? Unaleta urembo soon ataanza kukuita Shoga yangu unajua, jiangalieHalafu faida yake nini? maana hata umkamie vipi kama ni kugongewa ni kuko pale pale tu, no matter what.
Kwahiyo wewe hauridhiki kila ukimpanda mtoto wa watu..???Ndo aniache na upwiru?
Mna maisha ya kukariri sana vijana, punguza kuangalia pornography, zinawaharibu.Utagongewa lakini ushagonga what is Next? Unaleta urembo soon ataanza kukuita Shoga yangu unajua, jiangalie
Yeah yeah yeah, nikabidhi mkeo uone km hajakuhama mara moja unamletea kisukari unamchukuliaje? Sikia man mwanamke anataka kugongwa ile hard you know i mean it ukiona hakupi ushirikiano ujue kuna kitu hakipo sawa, nishafanya sana yamamae najua ninachokiongea I facked her so hard and she want it more and more you know I mean, stupidMna maisha ya kukariri sana vijana, punguza kuangalia pornography, zinawaharibu.
Aliyekwambia kukaa juu ya kifua cha mwanamke muda mrefu ndo kumridhisha ni nani?
Kuwa na familia kwanza, na uwe na majukumu pia mdogo wangu.Yeah yeah yeah, nikabidhi mkeo uone km hajakuhama mara moja unamletea kisukari unamchukuliaje? Sikia man mwanamke anataka kugongwa ile hard you know i mean it ukiona hakupi ushirikiano ujue kuna kitu hakipo sawa, nishafanya sana yamamae najua ninachokiongea I facked her so hard and she want it more and more you know I mean, stupid
Huna mdogo km mimi na huwezi kua na mdogo km mimi ikiwa vitu vidogo km hivyo tu vinakuzidi uwezo, scumbagKuwa na familia kwanza, na uwe na majukumu pia mdogo wangu.
Ya kweli haya au hamjakutana na wa masaa 2 😀kashaanza kupoteza hisia na wew bwana,,, wanawake huwa hatuchoki kabisa naniliu yetu ipo standby mda wowote esp kwa mtu tunae mpenda🤗🤗🤗
Binti wa zamani sijakuona siku nyingi😂😂😂😂