Sista do niliyemwona leo mmmh! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sista do niliyemwona leo mmmh!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Saint Ivuga, Aug 2, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,345
    Likes Received: 19,529
    Trophy Points: 280
    Leo katika zunguka yangu ile nimetoka mitaa ya maskani nikaamua kukamata basi chap chap kwani nilikuwa siendi mbali.. basi lilikuwa halina watu wengi nikakaa fresh kwenye kiti kilichokuwa karibu yangu.. kiti cha pembeni kulikuwa na bonge ya sista do,na alikuwa ametupia vitu vya ukweli amekaa amepakata i pad anabrowse na chupa ya maji mkononi.. baada kama ya dk 5 hivi sista do akajaribu kufungua ile chupa yake ya maji kisista do akaiona kama vile ni ngumu kidogo ... nikawa namwangalia ...bila ya kusita akaniomba nimfungulie na mimi bial ya hiana nikaifungua nikamrudishia....kituo kilichofuata nikashuka nikamwacha sista do wa watu akaendelea na safari zake.. nimempigia hii stori mwana wangu mmoja ananiambia ningechukau namba ya huyu sista du ila kiukweli jambo nililofanya la kutochukua namba na kuendelea na mambo yangu ndio naona ni uamuzi mzuri kwangu...vipi masista du wetu wa bongo? soda ya chupa wanafungua hadi na meno
    hahah....nawapenda dada zetu wa kibongo na nawa miss
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kweli huku ni Chit-chat, kila kitu kipo bim-bam, hip-hop, chap-chap, krip-krap, piff-puff, etc.

    Ila kiukweli Mt. Ivuga hapa sijaelewa kitu!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,345
    Likes Received: 19,529
    Trophy Points: 280
    hahahha...kuna jukwaa la siasa kule nenda utaelewa
    hii style ya pdidy sio laziam uellewe
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,005
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Kwa kifupi alikuvutia sana mkuu,au siyo?
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,413
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    upopompo
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,081
    Likes Received: 6,542
    Trophy Points: 280
    Wewe ndo mshamba kweli, umeshindwa kuuliza hata namba ya simu sasa unalia huku utasaidiwaje. Nenda mitaa ya posta (bongo) ukaone vitu kule.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    mtakatifu leo umeamkia wapi tena? ungempiga picha ukatupostia tushuhudie.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    What a Crap
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,345
    Likes Received: 19,529
    Trophy Points: 280
    niende posta kivipi.. mtoto wa kidosi huyu...tangu lini mabbasi ya bongo watu wakaana kuingia na i pad?
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,345
    Likes Received: 19,529
    Trophy Points: 280
    washing your mouth right?
     
  11. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    What is this?
     
  12. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,920
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    yaani ivuga unatongozwa live live unashindwa kujipakulia, wengine Tunagairi kushuka na kuendelea na safari mpaka atakaposhuka susta dUU!!
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,345
    Likes Received: 19,529
    Trophy Points: 280
    mkuu kumbuka sio bongo hapa..every body is bussy making money
     
  14. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,061
    Likes Received: 1,198
    Trophy Points: 280
    hujaishika sura yake..umtafute kwenye facebook..au twitter...
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,920
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    out of curiosity. hilo jina ulilipendea nini?
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,247
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 0
    What are you doing abroad? picking grapes or keep hold of the old bases
     
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,061
    Likes Received: 1,198
    Trophy Points: 280
    lipi hilo mkuu..la mtu chake au?
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,701
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    MHH ST IVUGA MBONA LEO ...umeenda mrama babawatoto?
    theme ya post ninin?

    1.umepanda daladala na duu leo?
    2.unajuta aukuchukua namba
    3.unashangaa sista duu ata maji anaomba msaada wa kufungua?


    iweje umewamisi masista duu jaman wakat unao mtaan ?
    au upo ugaibuni ndo ukawamisi maduu wa bongo?
     
  19. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,920
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    Ndio mkuu!! naona kama jina langu vile!
     
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 4,061
    Likes Received: 1,198
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahahaha..jina lako tena..yamefanana tu mkuu..mie nilikua mchoyo sana chuo..nikapewa hilo jina...ila nimependa lako pia
     
Loading...