Kaveli
JF-Expert Member
- Dec 4, 2012
- 5,479
- 9,020
Nigeshage ahanaha duhu
henaha ndoho mayo. ahanaha bhalogi bhinge
Nigeshage ahanaha duhu
Ule nsukuma Obebe?. Chu,hamalolo.
Hivi huwa zina ladha gani vile?
hahahahaa, kashinaga nobhebhe wa kokaya? ebhu nzogo kochumba wango nakuwele
hahahahaa, kashinaga nobhebhe wa kokaya? ebhu nzogo kochumba wango nakuwele
Mademu sawa nilifikiri ni mke wa mtu.mimi ni dume na mademu huwa wanasema we una mamboo baada ya kywapa maneno matamu tamu
Mambo yenyewe ya ajabu
kusifia uumbaji si jambo baya
Kufuatilia wake za watu mkuu, huoni ni ya ajabu?Yepi tena mkuu?
Angeishia kusifia tu hamna shida ila kwenda hadi kwenye kufaidi, amezidishaMkuu umetisha.
Umeelezea "very technically"
Kufuatilia wake za watu mkuu, huoni ni ya ajabu?