Raiamwematz Senior Member Joined May 9, 2012 Posts 104 Reaction score 28 Jun 4, 2012 #2 usiombe ikukute hii hali!!!!!
mwaJ JF-Expert Member Joined Sep 27, 2007 Posts 4,074 Reaction score 2,950 Jun 4, 2012 #3 Hapo hufungi kamba ya kiatu! Hata pen ikidondoka kuiokota mawazo!
Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member Joined May 24, 2012 Posts 207 Reaction score 78 Jun 4, 2012 #4 Na ndoa lazima iyumbe au ipate msaidizi
SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member Joined Feb 14, 2012 Posts 987 Reaction score 220 Jun 5, 2012 #5 Hii ni ascitis au obesity?
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,251 Reaction score 111,305 Jun 5, 2012 #6 lol ka mtoto wa tembo!
Kunta Kinte JF-Expert Member Joined May 18, 2009 Posts 3,690 Reaction score 1,293 Jun 5, 2012 #7 Kiribatumbo!
Erotica JF-Expert Member Joined Apr 24, 2012 Posts 2,513 Reaction score 1,735 Jun 5, 2012 #8 Huu utani, huyo atakimbiza mwizi gani?
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jun 5, 2012 #9 -Ameshiba hongo -Pataship haziwezi -Utendaji wa kazi unapungua -Ndoa hatarini labda mama awe juu tuu
Mandown JF-Expert Member Joined Apr 8, 2012 Posts 1,665 Reaction score 507 Jun 5, 2012 #10 six parts!
KIJOME JF-Expert Member Joined Jun 7, 2012 Posts 3,084 Reaction score 733 Jun 8, 2012 #11 Duh!!!Huu ulafi mwingine bhana balaa tupu,kafanana na Mtapa!!!
K Kipimbwe JF-Expert Member Joined Jul 27, 2011 Posts 370 Reaction score 71 Jun 8, 2012 #12 Kamata mwizi men
S Sinag Man Member Joined Mar 15, 2010 Posts 77 Reaction score 7 Jun 8, 2012 #13 KUla Rushwa na mali za yatima ndiyo kumemvimbisha Tumbo yeye anaona afya.
Hute JF-Expert Member Joined Nov 25, 2010 Posts 6,537 Reaction score 6,483 Jun 8, 2012 #14 Kipimbwe said: Kamata mwizi men Click to expand... fungua zip yangu men, nataka kujojoa men...atu uokote kirungu hapo chini men ili nikurambe bakora men!
Kipimbwe said: Kamata mwizi men Click to expand... fungua zip yangu men, nataka kujojoa men...atu uokote kirungu hapo chini men ili nikurambe bakora men!
B BLB JF-Expert Member Joined Nov 14, 2011 Posts 382 Reaction score 43 Jun 9, 2012 #15 ye anaona sifa, kumbe ugonjwa
mgeni10 JF-Expert Member Joined Nov 29, 2010 Posts 1,107 Reaction score 370 Jun 9, 2012 #16 Huu ni ugonjwa wajameni, anahitajika kwa Daktari haraka sana HAKUNA ANALOWEZA KULIFANYA HATA KUFIKIRI TUUUUUUU!!!!!!!!!!
Huu ni ugonjwa wajameni, anahitajika kwa Daktari haraka sana HAKUNA ANALOWEZA KULIFANYA HATA KUFIKIRI TUUUUUUU!!!!!!!!!!
Badu JF-Expert Member Joined Jun 2, 2012 Posts 407 Reaction score 106 Jun 9, 2012 #17 Huyu akitaka kukaa razima aweke kitambi juu ya meza ndo akae hahaha.