Siri ambazo wanawake hawataki wanaume wajue | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ambazo wanawake hawataki wanaume wajue

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tetra, Oct 10, 2012.

  1. T

    Tetra JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,523
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Zifuatazo ni baadhi ya tabia ambazo wanawake wasingependa wanaume wajue:
    1.Anataka kuambiwa yeye ndiye mzuri tu ktk dunia nzima.Usimsifie mwenzake mbele yake
    2.Jicho lake la kwanza anapokutana na mwanaume ni kuangalia mwanaume amevaa nini miguuni.
    3.Wanasema wasichokimaanisha
    4.Anapofanya jambo lisilo la kawaida mf.kuvaa vibaya,kubadili rangi ya mwili n.k Anataka kuvuta attention ya mwanaume.
    5.Wanajua wanapodanganywa,,kimaumbile wana hisia ambazo huwatarifu kuwa mwanaume aliyembele yake ni mwongo au mkweli.
    CHANGIA NA WEWE ULIZOZIONA ntarudi kuleta tabia za wanaume ambazo wasingependa wanawake wajue !!
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 963
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Wewe ni mwanamke??
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,715
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    2.Jicho lake la kwanza anapokutana na mwanaume ni kuangalia mwanaume sehemu ya kufungia suruali, anapima kitu kwa macho.
     
  4. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 10,356
    Likes Received: 6,191
    Trophy Points: 280
    Mwanamke hana formula bwana, tena hata usitake kudanganya watu.

    Mngekuwa mnajua mnapodanganywa msingekuwa mnatujazia makala za kuomba ushauri kila uchao baada ya kumegwa na watu kusepa.

    Mi ungeniambia kuwa huwa hamjui kutofautisha kusifiwa na kukejeliwa ningekuelewa. Manake mwanaume anakutongoza ilhali akijua umeolewa na wewe kwa akili yako unaona ni dalili ya kukupenda wkt kiukweli hiyo ni dalili ya dharau kwamba ameshakuona cheap ****

    Raha sana kuwa mwanume
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,704
    Likes Received: 8,272
    Trophy Points: 280
    Not proved

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,465
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    mie ni mwanaume na sijui upande wa pili kunani...am sorry sitochangia ngoja waje wahusika wa hili.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Sidhani.................
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,802
    Likes Received: 1,538
    Trophy Points: 280
    mwanamke yupi unamzungumzia?manake tusije kuwa tunatoka povu hapa kumbe wanawake wanaozungumziwa hapa sio ninaowafikiria mimi kuwa ni wanawake!
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,314
    Likes Received: 4,767
    Trophy Points: 280
    mi wanawake nawaogopa sana. unaweza ukamdanganya na akajua unamdanganya lakini bado anakubali unacho mwambia. Hawapendi kuambiwa ukweli. mfano "atakuuliza una demu?" hata kama unaye we sema sina. atajua unamdanganya lakini hawezi sema wanidanganya ili apate kukubana siku za mbele atakapo kufumania. "wewe si ulisema huna mtu" atakubana na maswali akibamba msg". wajanja sana. mia
     
  10. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    Wanawake wanapenda mwanaume mwenye mwanamke tayari.
     
  11. double R

    double R JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    mwanamke anayekukubalilia anajua kabisa dhamira yako na mpango wake anao kichwani.
     
  12. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,955
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kweli wewe Mwana Mtoka Pabaya
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 5,432
    Likes Received: 4,913
    Trophy Points: 280
    Wanawake viumbe wa ajabu sana! Binadam sote dhaifu ila wenzetu wamezidi, nikifikiria AKILI YA MWANAMKE ilivyo, wazo la kuoa linanikimbia kabisaaaa..! Katika kila mwanamke mwenye mafanikio, nyuma yake kuna MWANAMUME
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mwanamke pesa kwanza
     
  15. T

    Tiger JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,747
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Siwezi kumkana mtu wangu kisa namtokea mwingine...akiniuliza unaye, namwambi ndiyo.
    Nukta.
     
  16. H

    Haika JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,310
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hakuna binadamu mwenye formula, formula zake amezihifadhi muumba wake.
    Ila kuna ukweli alichesema mtoa mada, japo kwangu sio siri, huwa naweka wazi kuwa umevaa nini miguuni,
    Kuwa najua unadanganya, ila nakwenda na flow kwa sababu zingine kama - kuona raha wakati unapodanganywa, au kujidanganya kuwa huo uwongo ni wishes ambazo siku moja zitakuwa kweli,


    Pamoja na yote hayo, bado kuna mengi sana going on in a human mind, huwezi kuweka summary kwa mistari michache hiyo!!

    Muhimu, wewe ishi hapo ulipo, usiishi maisha ya Haika huku, hayako applicable kwa case ulioko nayo hapo.
     
  17. k

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,568
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    au nitakuoa.huo ni uongo wa kizamani.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Peleka Jukwaa la Wanawake.....
     
  19. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,891
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani wanaume ndiyo hawatofautishi kukejeliwa na kuambiwa ukweli. Unakuta lizee zima lina miaka 45 au hata 50, unalikejeli kwa kuliita "baby" linatabasamu tu wakati lina mvi mpaka maeneo nyeti.
     
  20. G.T.L

    G.T.L Senior Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    100% Correct...Raha sana kuwa Mwanaume...Rahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...