sipendilei harusi na sifikirii kama nitajaifanya.

sipendilei harusi na sifikirii kama nitajaifanya.

x - mas

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
953
Reaction score
669
wakuu habari zenyu kuna hii kitu harusi adon no faida zake me uwanaona kama kufanya harusi nikupoteza pesa tu!inaccodance to my version,sijue mtazamo wenu wanajf kuhusu hili ni upi.
 
Harusi ni tafrija ya ndoa, zaidi ya hapo haina maana nyingine yoyote. Sasa unataka hiyo tafrija iwe vipi huo ndio mtihani.
 
Well said mkuu watu8,

Mkuu chama2chawa, ni mtazamo/falsafa ya mtu binafsi...hasa kuyokana na tendo(kitendo) hicho kutokea mara moja kwa maisha...yaani kama vile kuzaliwa, kufa ndivyo ilivyo ndoa.

Hivyo, muunganiko huu hutegemea utashi/mtazamo/falsafa ya wanandoa wenyewe(ingawaje) kwa nchi za kiafrika hasa msukumo hutoka nje pia(familia, ndugu, marafiki,n.k).Hapa ninaongelea tafrija yaani (Harusi yenyewe) iwe ya namna gani.

Ni kwa mtazamo wako ndivyo uonavyo, swali linabaki je, mwanandoa mwenzako naye ana mtazamo huo huo?
 
Last edited by a moderator:
hakuna sehemu walilazimisha harusi , imezungumziwa ndoa tu, then kama ina madhara kwako achana nayo fanya yale yanayokupendeza
 
huyo utakaye mwoa ana kazi kweli...harusi lazima watu wale, wanywe kwa raha zao.....
 
huyo utakaye mwoa ana kazi kweli...harusi lazima watu wale, wanywe kwa raha zao.....

Namshangaa harusini jambo la heri... ni once in a life time.. lazima watu wacheze, wale, wanywe na wafurahi,,

Mambo ya kuoana kama wezi kimya kimya mnamficha nani,, peleka kitu karimjeee watu wako wakampokee mwali huyo
 
jamaa anataka igiza za kina angelina jolie na brad pitt...wenzako wanaogopa paparazi lakini wanashangweka kwenye ma-underground halls...wanabwia ciroc mpaka wanazima
 
Namshangaa harusini jambo la heri... ni once in a life time.. lazima watu wacheze, wale, wanywe na wafurahi,,

Mambo ya kuoana kama wezi kimya kimya mnamficha nani,, peleka kitu karimjeee watu wako wakampokee mwali huyo

Hahahah kaka sherehe ya harusi si muhimu sana kama ulivyoandika, ni tafrija tu ambayo inaweza kuwepo au isiwepo. La muhimu ni ndoa.
Sasa kama huyu ndugu hapendi harusi, basi sawa na aendelee kutokuipenda...na siye wengine tunaopenda vidari na buffet ya kufa mtu!!
 
wakuu habari zenyu kuna hii kitu harusi adon no faida zake me uwanaona kama kufanya harusi nikupoteza pesa tu!inaccodance to my version,sijue mtazamo wenu wanajf kuhusu hili ni upi.

mi nimependa kiingereza chako mkuu
 
wakuu habari zenyu kuna hii kitu harusi adon no faida zake me uwanaona kama kufanya harusi nikupoteza pesa tu!inaccodance to my version,sijue mtazamo wenu wanajf kuhusu hili ni upi.

Tukio la mhimu linatokea mara moja maishani mwako ikirudiwa upo chini ya udongo.
 
ni swala la kipato tu mdogo wangu, ukija kupata hayo mawazo ya shetani yatakutoka
 
naunga mkono hoja...harusi zenyew mwafanya kwa kuunga unga na kusumbua watu na michango yenu...binafsi sifanyi sherehe aka harusi na vuta kitu kimya kimya na nimesitisha michango yote ya harusi...mtu akileta kadi natupa kapuni....mke wako si tukuolee na pesa zetu,mlete tumdinye wote basi...shabaashiiii
 
wakuu habari zenyu kuna hii kitu harusi adon no faida zake me uwanaona kama kufanya harusi nikupoteza pesa tu!inaccodance to my version,sijue mtazamo wenu wanajf kuhusu hili ni upi.
kila mtu Ana motivation yake,wengine penzi ,wengine mchochomeo wa nguvu,wengine pesa, wengine society inawaforce.some are thieves ,murders,parasites.
 
Hali ya usaliti ni kikwazo kikubwa lakini pia HUENDA HAUNA PESA YA KUFUNGA NDOA, SIYO DHAMBI INGAWA UKIFANYA HARUSI ITAKUWA MOJA KATI YA KUMBUKUMBU, POLE SANA KIJANA
 
Back
Top Bottom