mjenziwakale
JF-Expert Member
- Sep 24, 2015
- 1,017
- 1,546
Shida kweli watoto hawa,,.kwa nn usinge crop hiyo no unaona umefanya sahihi
mwenye no yake anakoma huko tatizo la kudili na watoto unakuja kuanikwa jfShida kweli watoto hawa,,.
Ngoja wenye pesa tuisave hiyo namba chap kwa kumsaidia huyo bidada.kwa nn usinge crop hiyo no unaona umefanya sahihi
mumpe na ujumbe wakeNgoja wenye pesa tuisave hiyo namba chap kwa kumsaidia huyo bidada.
Na mafisi yamejaa humu.. huyo binti ataliwa tu.. hakuna namna.mwenye no yake anakoma huko tatizo la kudili na watoto unakuja kuanikwa jf
Duh wewe ulijipendekeza kwakeWanawake mmezidi kwa kupenda slope....
Ucjali kila kitu yunamaliza, sisi si watu wa maneno mengi.mumpe na ujumbe wake
mwache aliwe tu hakuna namna si amemwanika mwenyewe, mtu unayempenda huwezi mfanyia hivyo.Na mafisi yamejaa humu.. huyo binti ataliwa tu.. hakuna namna.
We hujashtuka namba sijui ni ya tigo lakini msg zinasomeka vodacom, za kuambiwa ......kwa nn usinge crop hiyo no unaona umefanya sahihi