Mambo zenyuu sogea tubongee

Mambo zenyuu sogea tubongee

SweetyCandy

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2022
Posts
5,304
Reaction score
10,110
Kuna maajabu leo nimesikia kijiweni.

Kulikuwa kuna wakaka group tu wakiongea masuala ya wanawake wakawa wanaongelea kuhusu mapenzi na mambo kibaooo. ikafikia maswala ya kulamba ile.fimboo .
Dah wanaume lindeni migongoo yenu.
Eti kuna mtu akasema hakuna mtu anayejua kulamba koni kama wanaume haswa na anaujuzi kushinda wanawake .
Ajabu na aibu .

Na hii kali sana mtu mnatafuta maisha kwa pamoja halafu unamuua mkeo kisa mchepuko na watoto wake.
Hii ni maajabu.


Jamboozz jingine .
Wanawake mnaongoza kwa kurukwa ukuta sana ili mfikie hadhi ya wanawake walio nazo .
Kuna jingine .
 
Ngoja waje
IMG-20261004-WA0124.jpg
 
Ungewauliza vzr, wanazungumzia wanaume gani, mana hizo ni sifa za mashoga na sio wanaume.
 
Ungewauliza vzr, wanazungumzia wanaume gani, mana hizo ni sifa za mashoga na sio wanaume.
Sasa ni asilimia kubwa wamekuwa kama wanawake kwanza hawana nguvu kitandani halafu hawajitafutii pesa nakutunza familia zao , wao effort kubwa ni kuolewa na mishangazi na kula raha tu mengine hakunaga
 
Sasa ni asilimia kubwa wamekuwa kama wanawake kwanza hawana nguvu kitandani halafu hawajitafutii pesa nakutunza familia zao , wao effort kubwa ni kuolewa na mishangazi na kula raha tu mengine hakunaga
Wapuu tuu hao, hawana sifa ya kuitwa wanaume
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom