Sipati wanaume wa rika langu

weka picha tukuone tukuthaminishe Kwanza!
 
Kwanza i don't play hard to get
Pili sinaga tabia ya kupiga mzinga. Labda nipigwe mim
Tatu sijabahatika coz ya lifestyle wazaz wangu wanyotaka niishi
Nne nlishawahi kua na mpenz chuo ila hakuamuaminifu, na iyo kwangu ni aspect muhim pia
Uzuri ninao
Chura ni irrelevant

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa sifa hizi nimeanza kuwa na mashaka na wewe mkuu..

Kama unachangamusha genge vile...

Anyway!!..

Wacha nijaribu bahati yangu...

"Enough of No Love"
 
Unatamani ungekua mwanamke kweli[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ni kweli,
Pia sijaacha wengi ni huyo mmoja tu...
Na yeye sio kunicheat tuu
Anayo shida mingi nlizoshindwana nae
Haha sasa dada yangu ukimuacha kila mwanaume unaempenda kisa tu anaku-cheat utaacha wangapi, tafta mwanaume anaekuvutia, mwenye afadhali, mjenge maisha, huyo mwanaume asie-cheat kumpata labda Mungu aweke mkono wake lasivyo young_ma

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ongea na wazazi wako kuhusiana na hiyo hali,watakushauri zaidi na utakuwa na furaha.
 
Haya sasa ushindwe mwenyewe niko hapa....!

Shida yako yaweza kuwa moja unatafuta wanaume si mwanaume...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ima only 27
Yaani tunaendana kabisa
Njoo pm mwenyewe kama upo serious.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…