kbosho JF-Expert Member Joined Jun 4, 2012 Posts 13,073 Reaction score 6,642 Feb 12, 2015 #22 hahahahaha....mzee wangu tafuta mtu wa kukuvesha.
Khakha JF-Expert Member Joined Jul 15, 2009 Posts 2,981 Reaction score 1,013 Feb 12, 2015 #23 Huyo dogo nimemkubali. Ni kamanda ajaye. Enndelea hivyo hivyo dogo usimsikilize kwa lolote huyo babu yako aliyekaa kushoto. Atakuharibia maisha yako.
Huyo dogo nimemkubali. Ni kamanda ajaye. Enndelea hivyo hivyo dogo usimsikilize kwa lolote huyo babu yako aliyekaa kushoto. Atakuharibia maisha yako.
NAKEMBETWA JF-Expert Member Joined Apr 20, 2012 Posts 3,517 Reaction score 3,139 Feb 12, 2015 #24 hahahahaa haya mazoea naona yalishakuwa tabia!
sosoliso Platinum Member Joined May 6, 2009 Posts 8,543 Reaction score 9,480 Feb 12, 2015 #25 Duuh.. Atakoma kutangaza nia lol..
K kilundilo Member Joined Aug 14, 2014 Posts 54 Reaction score 6 Feb 12, 2015 #26 Mh,, huyo ni dogo tu, lakn anajua wapi usalama upo
F FUSO JF-Expert Member Joined Nov 19, 2010 Posts 36,507 Reaction score 45,128 Feb 12, 2015 #27 File Transfer Protocol, FTP mwacheni mzee wa watu, imetosha!! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Perry JF-Expert Member Joined Feb 24, 2011 Posts 10,082 Reaction score 2,358 Feb 12, 2015 #28 Hvi hana mke wa kumsaidia kumvisha huyu mzee?
J jme JF-Expert Member Joined Aug 4, 2013 Posts 4,784 Reaction score 5,194 Feb 12, 2015 #29 dah wasira mwaka huu atakoma
DIUNATION JF-Expert Member Joined Apr 2, 2012 Posts 2,639 Reaction score 1,799 Feb 12, 2015 #30 Hivi wassira ni hilo tumbo kubwa hawezi funga vifungo vya shati au koti?Piga tizi mzee uwe flexible.
Shark JF-Expert Member Joined Jan 25, 2010 Posts 29,986 Reaction score 30,180 Feb 12, 2015 #31 Eti ni mojawapo ya watia nia wa CCM, mwe!!!
papason JF-Expert Member Joined Sep 14, 2010 Posts 5,119 Reaction score 5,712 Feb 12, 2015 #32 Kazi kweli kweli! huyu jamaaa akiwa rais, mimi narudi kwa mababu zangu Rwanda!
Junior. Cux JF-Expert Member Joined Feb 3, 2011 Posts 5,319 Reaction score 3,798 Feb 12, 2015 #33 hahhha itakua membe na ofisi yake wameenda kumpiga picha na kuivujisha tena....
Standalone JF-Expert Member Joined Nov 15, 2014 Posts 676 Reaction score 576 Feb 12, 2015 #34 Huyo Dogo Ni Kamanda......
Emaroli Senior Member Joined Oct 28, 2014 Posts 160 Reaction score 144 Feb 12, 2015 #35 Hahaaaa nmecheka hadi machozi yamenitoka, wassira atajuta
Ibada ya kwanza JF-Expert Member Joined Mar 21, 2013 Posts 3,282 Reaction score 1,810 Feb 12, 2015 #36 Za njee tu anavaa hivo je za ndani c ndo balaa
Rutunga M JF-Expert Member Joined Mar 16, 2009 Posts 1,769 Reaction score 1,393 Feb 12, 2015 #37 Ibada ya kwanza said: Za njee tu anavaa hivo je za ndani c ndo balaa Click to expand... jamani,mzee wa watu alikuwa hajatambua kuwa 'kutangaza' nia tu utaandamwa kama ilivyokuwa wa salim mohamed salim 2005
Ibada ya kwanza said: Za njee tu anavaa hivo je za ndani c ndo balaa Click to expand... jamani,mzee wa watu alikuwa hajatambua kuwa 'kutangaza' nia tu utaandamwa kama ilivyokuwa wa salim mohamed salim 2005
P PRINCE JOHN Member Joined Feb 5, 2015 Posts 48 Reaction score 9 Feb 12, 2015 #38 Perry said: Hvi hana mke wa kumsaidia kumvisha huyu mzee? Click to expand... Jamaa tumbo kubwa sana kaamua kuachia kwa makusudi ili hewa ingie, chezea mafisadi!!
Perry said: Hvi hana mke wa kumsaidia kumvisha huyu mzee? Click to expand... Jamaa tumbo kubwa sana kaamua kuachia kwa makusudi ili hewa ingie, chezea mafisadi!!
Victoire JF-Expert Member Joined Jul 4, 2008 Posts 25,048 Reaction score 60,244 Feb 12, 2015 #39 Jamani mnafuata fuata saba babu?
Ndesalee JF-Expert Member Joined Apr 17, 2014 Posts 1,092 Reaction score 522 Feb 12, 2015 #40 Huyo mzee kazi anayo. Ila kwa nini na yeye asijiweke smart mbele ya camera.?!