Sio koti tena sasa ni shati la Wassira

Sio koti tena sasa ni shati la Wassira

Dah, hii ndo adha ya kutangaza nia, na bado. Ajiondoe mapema kwenye kinyang'anyiro ili kujinusuru!

Wapi mkuu hizo ni mbinu za kupiga kampeni kabla ya muda wake sasa hivi kwa vituko vyake anajulikana sana
 
Mimi nimependa sana watanzania walivyo makini kumfuatilia Rais wao mpendwa hakika wana matumaini makubwa kwake!

Nimefurahi sana wakati wagombea wengine akitajwa kwa ufisadi wa Mali za umma WASSIRA anatajwa kwa kupitanisha visikizo vya koti lake kwa sababu ya kutumia muda wake mwingi kwa kuwafikilia watanzania kiasi cha kusahau kufuatilia mambo yake binafsi na familia yake

Hii ni dalili tosha kuwa watanzania wamemkubli WASSIRA kuwa Rais wao.
WaaaaaaaaaaSiiiiiiiii Raaaaaaaaa ! Oyeeeeeereeeeeeere!
 
Back
Top Bottom