Sintofahamu ndani ya CHADEMA juu ya michango ya Sabodo

Sintofahamu ndani ya CHADEMA juu ya michango ya Sabodo

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Posts
2,377
Reaction score
1,200
Giza nene limetanda ndani ya CHADEMA kwa vile uongozi wa juu umekumbatia taarifa ya matumizi ya michango iliyotolewa na Mzee Sabodo kwa lengo la kujenga ofisi ya makao makuu na kuimarisha chama.

Upatikanaji wa taarifa za matumizi kuhusiana na fedha hizo imekuwa ni siri kali kati ya Mwenyekiti na Katibu, hivyo imepelekea baadhi ya viongozi wa kitaifa kususia shughuli za chama.

Wakereketwa wanashangaa kwa nini hadi leo hata mfuko mmoja wa sementi haujanunuliwa; watu walio karibu na uongozi wanasema sehemu kubwa ya fedha hizo zimetumika kugharimia kesi zinazomkabili Mwenyekiti.

Kwa ujumla uwazi haupo katika matumizi ya fedha ndani ya chama hiki, INASHANGAZA wakiwa majukwaani wanapiga vita ufisadi, KIMATENDO wanafanya ufisadi!

Source: Mwanachama aliye karibu na uongozi wa kitaifa
 
Habar za uongo hazinaga mashiko ili kuthibitisha propaganda zako ambatanisha nakala ya hati ya mapato na matumizi ya budget ya chadema ,hapo ndo utadiriki kutoa povu la mdomo wako kwa kuonesha kiasi gani kimepotea na nani kachukua-buku 7000 za lumumba zisikutoe ubinadamu ukawa unatumika kama toilet paper na Mwigulu Nchemba mwishowe ukaishiwa kumwagiwa tindikali na huyo huyo akakutembeza jukwaani kama msukule Tesha

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Giza nene limetanda ndani
ya Chadema kwa vile uongozi wa juu umekumbatia taarifa ya matumizi ya
michango iliyotolewa na Mzee Sabodo kwa lengo la kujenga ofisi ya makao
makuu na kuimarisha chama. Upatikanaji wa taarifa za matumizi kuhusiana
na fedha hizo imekuwa ni siri kali kati ya Mwenyekiti na Katibu, hivyo
imepelekea baadhi ya viongozi wa kitaifa kususia shughuli za chama.
Wakereketwa wanashangaa kwa nini hadi leo hata mfuko mmoja wa sementi
haujanunuliwa; watu walio karibu na uongozi wanasema sehemu kubwa ya
fedha hizo zimetumika kugharimia kesi zinazomkabili Mwenyekiti. Kwa
ujumla uwazi haupo katika matumizi ya fedha ndani ya chama hiki,
INASHANGAZA wakiwa majukwaani wanapiga vita ufisadi, KIMATENDO wanafanya
ufisadi!

Source: Mwanachama aliye karibu na uongozi wa
kitaifa

chadema si chama cha siasa bali ni genge la wahuni linalotaka kujinufaisha kwa mgongo wa wananchi
 
Habar za uongo hazinaga
mashiko ili kuthibitisha propaganda zako ambatanisha nakala ya hati ya
mapato na matumizi ya budget ya chadema ,hapo ndo utadiriki kutoa povu
la mdomo wako kwa kuonesha kiasi gani kimepotea na nani kachukua-buku
7000 za lumumba zisikutoe ubinadamu ukawa unatumika kama toilet paper na
Mwigulu Nchemba mwishowe ukaishiwa kumwagiwa tindikali na huyo huyo
akakutembeza jukwaani kama msukule Tesha

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

mkuu, hata fedha za sabodo hujui kuwa tayari zimetafunwa? sabodo mwenyewe nadhani bado hajashtuka
 
MAFILILI ungekuwa na akili ungetupa mapato na matumizi ya CCM kuliko kutuletea habari za kutunga kuhusu CHADEMA kila siku.

Please try to change your strategies huenda tutakuelewa kidogo Otherwise wengi tutazidi kukupuuza tu.
 
Last edited by a moderator:
Habar za uongo hazinaga mashiko ili kuthibitisha propaganda zako ambatanisha nakala ya hati ya mapato na matumizi ya budget ya chadema ,hapo ndo utadiriki kutoa povu la mdomo wako kwa kuonesha kiasi gani kimepotea na nani kachukua-buku 7000 za lumumba zisikutoe ubinadamu ukawa unatumika kama toilet paper na Mwigulu Nchemba mwishowe ukaishiwa kumwagiwa tindikali na huyo huyo akakutembeza jukwaani kama msukule Tesha

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Wewe unaamini habari zinazotolewa na gazeti la Tanzania Daima pekee. Tuambiwe ni wapi jengo limeanza kujengwa? zaidi ya ujenzi wa hekalu la Katibu Mkuu!!!!
 
attachment.php


Kwa hiyo hii ni mikakati ya kuiua CDM kabla ya 2013 kama alivyosema Wasira?
 
Hii thread imeanzishwa makusudi kwa ajiri ya kuongeza kipato (buku saba)
 
Giza nene limetanda ndani ya Chadema kwa vile uongozi wa juu umekumbatia taarifa ya matumizi ya michango iliyotolewa na Mzee Sabodo kwa lengo la kujenga ofisi ya makao makuu na kuimarisha chama. Upatikanaji wa taarifa za matumizi kuhusiana na fedha hizo imekuwa ni siri kali kati ya Mwenyekiti na Katibu, hivyo imepelekea baadhi ya viongozi wa kitaifa kususia shughuli za chama. Wakereketwa wanashangaa kwa nini hadi leo hata mfuko mmoja wa sementi haujanunuliwa; watu walio karibu na uongozi wanasema sehemu kubwa ya fedha hizo zimetumika kugharimia kesi zinazomkabili Mwenyekiti. Kwa ujumla uwazi haupo katika matumizi ya fedha ndani ya chama hiki, INASHANGAZA wakiwa majukwaani wanapiga vita ufisadi, KIMATENDO wanafanya ufisadi!

Source: Mwanachama aliye karibu na uongozi wa kitaifa
Acha uzushi kuna viongozi gani wa kitaifa waliosusia shughuli za chama? Kama unamzungumzia Zitto yeye ni kawaida yake anaenda kivyakevyake hayupo pamoja na viongozi wengine.
Hivi kwa nini usianzishe hoja ya msingi ambayo kwa njia moja imehathiri shughuli za serikali? ebu tuangalie haya yafuatayo
- Ziara ya Obama imetumia fedha nyingi sana je umehoji matumizi ya fedha hizo
- Kile kikao cha Smart partiner kimetumia Billion 8 ambazo fedha hizo zimelalamikiwa na hivi punde tumemsikia Sitta akilalamikia hilo
- Hadi muda huu watumishi hawajapokea mishahara na hili linawezekana kwa sababu ya matumizi ya fedha wakati wa ziara ya Obama na ule mkutano kwani zile fedha zilizotumika sidhani kama zilikuwepo kwenye Bajeti iliyopitishwa na Bunge hivyo matumizi hayo yameifanye Serikali kutokuwa na fedha.
- Vipi ile RADA iliyonunuliwa kwa mbwembwe na kashfa ya ufisadi inafanya kazi na je waliohusika na ufisadi ule wamechukuliwa hatua gani?
 
Mafilili ningekushauri uwaite na kina Hamy-D, ritz, zemakopo, rejao, ifweero n.k mfanye majadiliano wenyewe kwa wenyewe.
 
Giza nene limetanda ndani ya CHADEMA kwa vile uongozi wa juu umekumbatia taarifa ya matumizi ya michango iliyotolewa na Mzee Sabodo kwa lengo la kujenga ofisi ya makao makuu na kuimarisha chama. Upatikanaji wa taarifa za matumizi kuhusiana na fedha hizo imekuwa ni siri kali kati ya Mwenyekiti na Katibu, hivyo imepelekea baadhi ya viongozi wa kitaifa kususia shughuli za chama. Wakereketwa wanashangaa kwa nini hadi leo hata mfuko mmoja wa sementi haujanunuliwa; watu walio karibu na uongozi wanasema sehemu kubwa ya fedha hizo zimetumika kugharimia kesi zinazomkabili Mwenyekiti. Kwa ujumla uwazi haupo katika matumizi ya fedha ndani ya chama hiki, INASHANGAZA wakiwa majukwaani wanapiga vita ufisadi, KIMATENDO wanafanya ufisadi!

Source: Mwanachama aliye karibu na uongozi wa kitaifa

urongo mtupu tena kwa taarifa yako fedha zingine zitatoka hivi karibuni kutoka kwa mzee huyu huyo sijui utajificha wapi na unafiki wako
 
chadema si chama cha siasa bali ni genge la wahuni linalotaka kujinufaisha kwa mgongo wa wananchi
Genge la Wahuni limewagonga 4 - 0 kule Arusha, hivi hata ukimuuliza kichaa anaweza kukuamini kuwa CHADEMA ni genge la wahuni
 
...

......4 kwa 0 ......hii kitu imewajeruhi vibaya sana..................
 
Wewe unaamini habari zinazotolewa na gazeti la Tanzania Daima pekee. Tuambiwe ni wapi jengo limeanza kujengwa? zaidi ya ujenzi wa hekalu la Katibu Mkuu!!!!
Mimi nilidhani utaandika kuhusu bilioni 8 ,zilizoibiwa week iliyopita na makampuni hewa kwenye vikao vya busness partnership,wenzako wanachuku bil 8 wewe unaangaika na buku 7!!,onyesha vielelezo basi otherwise ulishiba dona ukaamua kuanzisha thread


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Nawasifu vijana wa LUMUMBA PROJECT mnajaribu sana ila bahati mbaya sana mnaowaambia ni GTs na tunajua mmeshaishiwa sera kama mwigulu kwani mara zote mnachoandika humu ni korasi yake.

Ifike mahali muone kuwa upumbavu wenu unatukinaisha. PUMBA TUPU.
 
Naomba unijuze kwanza lile sakata la Nape na WADHAMINI wa BAVICHA juu ya mkataba wa ujenzi wa jengo la makao makuu ya BAVICHA hapa Dar lilikwishaje?Wakati huo katibu mkuu alikuwa Mh.Makamba. Tukimaliza hilo tuendelee na hili la kwako.Epuka kuanzisha uzi kwa kukurupuka utawaponza wenzako!!
Giza nene limetanda ndani ya CHADEMA kwa vile uongozi wa juu umekumbatia taarifa ya matumizi ya michango iliyotolewa na Mzee Sabodo kwa lengo la kujenga ofisi ya makao makuu na kuimarisha chama.


Upatikanaji wa taarifa za matumizi kuhusiana na fedha hizo imekuwa ni siri kali kati ya Mwenyekiti na Katibu, hivyo imepelekea baadhi ya viongozi wa kitaifa kususia shughuli za chama.

Wakereketwa wanashangaa kwa nini hadi leo hata mfuko mmoja wa sementi haujanunuliwa; watu walio karibu na uongozi wanasema sehemu kubwa ya fedha hizo zimetumika kugharimia kesi zinazomkabili Mwenyekiti.

Kwa ujumla uwazi haupo katika matumizi ya fedha ndani ya chama hiki, INASHANGAZA wakiwa majukwaani wanapiga vita ufisadi, KIMATENDO wanafanya ufisadi!

Source: Mwanachama aliye karibu na uongozi wa kitaifa
 
attachment.php


Kwa hiyo hii ni mikakati ya kuiua CDM kabla ya 2013 kama alivyosema Wasira?

Samahani nilitaka kujua kama hii picha ni halisi au umeifanyia editing, eti huyu kwao ndo handsome?, Ndo maana serikali haitaki kuchezea maliasili?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom