Joannah
JF-Expert Member
- May 8, 2020
- 22,721
- 54,652
Shida sio uhanga,shida ni Huo UMBEA uliondika Kwa furaha utasema mlikuwa mnashareHaisaidii kama na ww ni mhanga pole!
Shida sio uhanga,shida ni Huo UMBEA uliondika Kwa furaha utasema mlikuwa mnashareHaisaidii kama na ww ni mhanga pole!
Jamaa kaleta ujuma lokole hapa. Anafurahisi singo maza mtaani.Halafu anavyoandika Kwa furaha Sasa,utadhani ye ndio ataenda kumpikia na kumfulia mshkaji
Haya umeshinda hoja, ahsante sana!Shida sio uhanga,shida ni Huo UMBEA uliondika Kwa furaha utasema mlikuwa mnashare
Na juzi ulisimulia tena jamaa huyo kwenye Uzi wako mwingine........bro relax usifurahie wapendanao wanapopitia changamotoHaya umeshinda hoja, ahsante sana!
Naomba hii iwe hoja yangu ya mwisho kukujibu.Na juzi ulisimulia tena jamaa huyo kwenye Uzi wako mwingine........bro relax usifurahie wapendanao wanapopitia changamoto
Acha umbea dogo wa kiume wewe, na kuna namna za kuleta habari isiwe ya kimbea hii yako ni 100% umbea.Utajuwa mwenyewe. [emoji23][emoji23][emoji23]
Njoo unipige niko hapa Arusha unga limited.Acha umbea dogo wa kiume wewe, na kuna namna za kuleta habari isiwe ya kimbea hii yako ni 100% umbea.
Acheni kuhusisha mapapai na kataa ndoa, wazinzii na vijana wa hovyo ndo hao hapooHii kampeni ya kukataa ndoa inaongozwa na mapapai yakiongozwa na dondrake.
Umemaliza, kwaherini"Hawakuonyesha ya ndani kutoka nje ila mambo yamefumuka kumbe dada ni MBAYA,MBAYA,MBAYA"
UMBEA TU.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]"Hawakuonyesha ya ndani kutoka nje ila mambo yamefumuka kumbe dada ni MBAYA,MBAYA,MBAYA"
UMBEA TU.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Halafu anavyoandika Kwa furaha Sasa,utadhani ye ndio ataenda kumpikia na kumfulia mshkaji
Vijana wa Arusha ndo mmekua wambea wambea namna hiyo??Njoo unipige niko hapa Arusha unga limited.
Kha!mbona kwaheri imekuwa ghafla sana,baki bwana!Umemaliza, kwaherini
Nishikie zamu baby.Kha!mbona kwaheri imekuwa ghafla sana,baki bwana!
Imepita,bila kupingwa!Nishikie zamu baby.
Nna jukumu
Superwoman😍Imepita,bila kupingwa!