Single momz tunashida sana katika mahusiano

Status
Not open for further replies.
I real hate mnaojifanya mabikira
"Mnduku" wako

Unakosea....mabikra wapo na wapo wanaoishi chini ya sheria ya Mungu haswaaa....shika ulichonacho wewe na wengine watashika kile kinachowapendeza
 

Yani Hawa ni mashujaa
 
that's the point, baaas... Mtu kakitembeza toka secondary hadi kazini, kachoropoa mimba/kazalishwa nyumbani!!
..aliyesema usizini hatutaki kufuata sheria zake, no justification katika hili..

mkuu samahani, umeona stori ya John Komba? wale mabinti unadhani (kama ni kweli) wana uamuzi wao peke yao?
 

kweli tupu btw are you studyng psychology?
 
Kaizer umesema kweli mkuu...mi nawapongeza sana single moms and fathers pia,wanajua thamani ya watoto,
mi itokee nipate ujauzito nitamtunza mwanangu kwa kweli kwa hali na mali ,ila uhh naogopaa esp baba mtu akigoma lohh,
Makomana haki vile usitukane mamba hujavuka mto,kuoa bado hata hujui kama mkeo ataweza zaa,ungemkuta na mtoto usingempenda huwezi jua kasha sacrifice wangapi
 
Last edited by a moderator:
Najua hii ni kampeni ila ukweli ni kwamba hatutaki...rudi kapeleke io toto kwa uliezini nae
Kama uzinzi ndio njia pekee unayoijua inayopelekea kuwa single parent,Mungu atakuonesha njia nyingine utakapooa kabint kadogo mkazaa then mke afariki akuachie watoto,then utajifunza kuheshimu single parents.
 

Shikamoo mchepuko, Nadhani nimekuelewa sanaaa....am always proud of myself and my kid,Am happy na usingle mama, kwanza ndo kwanza nazidi kupata changamoto za kutafuta kwajili ya mwanangu...Happy mee....
 
Kama uzinzi ndio pekee unayoijus inayoapelekea kuwa single parent,Mungu atakuonesha njia nyingine utakapooa kabint kadogo mkazaa then mke afariki akuachie watoto,then utajifunza kuheshimu single parents.

Twin salama?
 
Shikamoo mchepuko, Nadhani nimekuelewa sanaaa....am always proud of myself and my kid,Am happy na usingle mama, kwanza ndo kwanza nazidi kupata changamoto za kutafuta kwajili ya mwanangu...Happy mee....

Hiyo shikamoo yako Vaislay hakyanani naipokelea msata :busu:busu nimekumiss ujue...

cc Asprin
 
Last edited by a moderator:
Vaislay n Morg hongeren kwa kuwa single mom
Nashangaa watu wanaowaponda single mom oooh huolewi or sprepa or umeshashusha injini kakuambia nani?
Maneno tu ya wakosaji

Wadada kbao tunawafahamu hawajazaa ila wametoa mimba laki kumi hadi kizazi kimelegea....
Wanaume kibao wanasindikiza na kutoa pesa za kutoa mimba....ila kwa kuwa sisi binadamu tunaona pouwa ila aliyezaa ndo mbaya

Ama kweli kunya anye kuku akinya bata bhasi kaharisha
Nina mifano ya single dady n mom wanalea watoto wao vzur tu

Hawa ni wanawake mashujaa kama wanatambua wanachokifanya hasa kwenye malezi na kutokurudia kosa kwa means most of single mom wanapata shida sana
 
Last edited by a moderator:
Shikamoo mchepuko, Nadhani nimekuelewa sanaaa....am always proud of myself and my kid,Am happy na usingle mama, kwanza ndo kwanza nazidi kupata changamoto za kutafuta kwajili ya mwanangu...Happy mee....
That's my twin!!!
I'm proud of you twin sister!!!!
 
Inaonekana bado kuna stigma kubwa sana na single moms, hadi watu wanashindwa kuangalia upande wa pili wa sarafu. Na hii stigma inawafanya baadhi ya wanawake kung'ang'ania failed relationships kwa kuogopa kuwa single parents. Unaongeleaje wale ambao wamekuwa single parents labda baada ya kuwa in an abusive relationship wakaamua kutoka, na wale waliobakwa na kutelekezwa je? sizani kama wote ni wabaya Tatizo ni hawa ambao wamezaa na waume wa watu, au wale waliozaa na watu wenye pesa na kutumia watoto wao kama mitaji. Everybody deserves a second chance in life, na kila mtoto anahitaji father figure Single moms don't lower your standards just to be with anybody, you deserve better
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…