Sina sababu yoyote ya kuipongeza CCM


Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Binafsi sioni sbb yyt ya kuipongeza ccm kwa ushindi hk Igunga. 1.igunda ni ngome ya ccm tk nchi ipate uhuru lkn Wamepishana kura chache sn na chadema ambao wameanza na 0. 2. Ccm imetumia udini kama ngao ya kuwadanganya wanaigunga kuwapigia kura eg. Dc na kilemba+ bakwata na matamko na kampeni za wazi miskitini 3. Wameonyesha vitisho kwa wanaigunga mf. Rage na bastola kiunoni 4. wamekua wakifanya matukio ya ukatili na kuwasingizia chadema mf. Tindikali, kuchona nyumba, dc nk. HVY HAKUNA SBB YA KUWAPONGEZA CCM
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,780
Likes
23,839
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,780 23,839 280
Pole sana, jipange upya.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
Kwanini wacheleweshe matokeo? Halaf watangaze ccm imeshinda? Huu ni wizi na MUNGU atawalaani
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,161
Likes
33
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,161 33 0
siku zote anayeshindwa hakosi sababu.

Lakini Chadema wataona aibu sana sababu walishajitangazia ushindi kabla tume kutangaza matokeo.

Hongera Dr Kafumu
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
siku zote anayeshindwa hakosi sababu. Lakini Chadema wataona aibu sana sababu walishajitangazia ushindi kabla tume kutangaza matokeo. Hongera Dr Kafumu
nape nauye ni chadema?
 
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
303
Likes
0
Points
0
K

Kima mdogo

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
303 0 0
Binafsi sioni sbb yyt ya kuipongeza ccm kwa ushindi hk Igunga. 1.igunda ni ngome ya ccm tk nchi ipate uhuru lkn Wamepishana kura chache sn na chadema ambao wameanza na 0. 2. Ccm imetumia udini kama ngao ya kuwadanganya wanaigunga kuwapigia kura eg. Dc na kilemba+ bakwata na matamko na kampeni za wazi miskitini 3. Wameonyesha vitisho kwa wanaigunga mf. Rage na bastola kiunoni 4. wamekua wakifanya matukio ya ukatili na kuwasingizia chadema mf. Tindikali, kuchona nyumba, dc nk. HVY HAKUNA SBB YA KUWAPONGEZA CCM
nakuunga mkono, hawa jama ni wezi vby sana.
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Binafsi sioni sbb yyt ya kuipongeza ccm kwa ushindi hk Igunga. 1.igunda ni ngome ya ccm tk nchi ipate uhuru lkn Wamepishana kura chache sn na chadema ambao wameanza na 0. 2. Ccm imetumia udini kama ngao ya kuwadanganya wanaigunga kuwapigia kura eg. Dc na kilemba+ bakwata na matamko na kampeni za wazi miskitini 3. Wameonyesha vitisho kwa wanaigunga mf. Rage na bastola kiunoni 4. wamekua wakifanya matukio ya ukatili na kuwasingizia chadema mf. Tindikali, kuchona nyumba, dc nk. HVY HAKUNA SBB YA KUWAPONGEZA CCM
Well said .....
 
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,492
Likes
103
Points
160
Mbugi

Mbugi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,492 103 160
Binafsi sioni sbb yyt ya kuipongeza ccm kwa ushindi hk Igunga. 1.igunda ni ngome ya ccm tk nchi ipate uhuru lkn Wamepishana kura chache sn na chadema ambao wameanza na 0. 2. Ccm imetumia udini kama ngao ya kuwadanganya wanaigunga kuwapigia kura eg. Dc na kilemba+ bakwata na matamko na kampeni za wazi miskitini 3. Wameonyesha vitisho kwa wanaigunga mf. Rage na bastola kiunoni 4. wamekua wakifanya matukio ya ukatili na kuwasingizia chadema mf. Tindikali, kuchona nyumba, dc nk. HVY HAKUNA SBB YA KUWAPONGEZA CCM
Ninafikiri CCM sasa waache kuomba kura kistaarabu, kwani ubabe/mkwara wa cdm umegeuka nguvu ya umma kiasi cha kuwafanya ccm wengi wao kuogopa kwenda kupiga kura.
 
R

RMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
409
Likes
0
Points
0
R

RMA

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
409 0 0
Hongera makamanda wa chadema
Pamoja na matumizi makubwa ya fedha za umma, hila chafu za udini na propaganda za lukuki za kitapeli, bado ushindi umekuwa wa kusuasua! CCM msibweteke hata kidogo! Kumbukeni Igunga ilikuwa ngome yenu na Chadema imeingiapo juzi tu! Sasa hebu mtafakari: Tofauti hiyo ya matokeo ni dalili ya wazi kwamba hali yenu sio nzuri hata kidogo!
 
M

Mwana wa Kitaa

Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
50
Likes
0
Points
0
M

Mwana wa Kitaa

Member
Joined Jul 20, 2011
50 0 0
Ukweli utabakia palepale kwamba: "asiyekubali kushindwa si mshindani" ingekuwaje kama CDM ingeshinda then CCM wakawa wagumu kuelewa? Think twice bwana.
 
Chilipamwao

Chilipamwao

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
522
Likes
19
Points
35
Chilipamwao

Chilipamwao

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
522 19 35
siku zote anayeshindwa hakosi sababu.

Lakini Chadema wataona aibu sana sababu walishajitangazia ushindi kabla tume kutangaza matokeo.

Hongera Dr Kafumu
Huna aibu wewe Osama bin laden akili zako ni marehemu unafikiria kwa kutumia makalio
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Binafsi sioni sbb yyt ya kuipongeza ccm kwa ushindi hk Igunga. 1.igunda ni ngome ya ccm tk nchi ipate uhuru lkn Wamepishana kura chache sn na chadema ambao wameanza na 0. 2. Ccm imetumia udini kama ngao ya kuwadanganya wanaigunga kuwapigia kura eg. Dc na kilemba+ bakwata na matamko na kampeni za wazi miskitini 3. Wameonyesha vitisho kwa wanaigunga mf. Rage na bastola kiunoni 4. wamekua wakifanya matukio ya ukatili na kuwasingizia chadema mf. Tindikali, kuchona nyumba, dc nk. HVY HAKUNA SBB YA KUWAPONGEZA CCM
Na wala hakuna aliyetarajia kupokea pongezi zako za kinafiki.
 

Forum statistics

Threads 1,236,464
Members 475,125
Posts 29,258,882